Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ Pipe 101 Rev ดีมั๊ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ Pipe 101 Rev ดีมั๊ยคับ

Pipe 101 Rev เป็นยังไง ประสิทธิภาพดีป่าว น่าใช้มั๊ยคับ ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องcpu cooler เท่าไหร่อ่ะคับ ผมใช้pentium D 805 2.66ghz น่ะคับแนะนำด้วย

ผมว่าน่าจะเล่น HR-01 ดีก่าคับดูดีอนาคตไกล

Comment

คือชอบแบบกระทัดรัดอ่ะคับ แล้วไม่ได้โอเวอร์คล็อกด้วย มันจะพอได้มัียคับ pipe 101revน่ะคับ
      หรือมีตัวไหนที่เล็กๆแนะนำบ้างคับ

Comment

AC Pro 7 okเลย

Comment

เย็นกว่าซิงค์็เดิม ๆ แต่ก็สู้พวกรุ่นใหญ่ไม่ได้ครับ

แต่ด้วยขนาดที่ไม่ใหญ่มาก เพราะบางคนซิงค์ใหญ่อาจจะเข้าเคสไม่ได้

หรือติดตั้งไม่ดี จะทำให้บอร์ดงอ หรือ คอร์บิ่น เอาได้อีก

Comment

ใช้อยู่ครับ. ตัวนี้ดีตรงที่ติืดตั้งง่าย.

Comment

ตัวนี้กับ SKL-200 หรืออะไรซักอย่างเนี่ย ไหนดีกว่าหรอ

Comment

ไม่ดีครับ ใช้แล้วร้อนมากมาย

Comment

กลัวมันดำอย่างเดียวอ่ะครับ

Comment

SLK-700

มันก็ยังดีกว่า Stock ของทั้ง Intel และ AMD

Comment

ผมใช้อยู่คับ กะ พัดลม tt smart smart case ที่ 2400 รอบ คับ
                      idle 43-46 full 57 - 60 p4531 3.0 ห้องพัดลม ในเคส คับ
                      ถ้าห้องแอร idle 36 full 48 - 52 คับ
                      Last edited by beam; 24 Apr 2007, 21:21:28.

Comment

Working...
                      X