Announcement

Collapse
No announcement yet.

แตก winrar แตกลงไดรร์ฟ D แต่มันขึ้นได้ C เต็ม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แตก winrar แตกลงไดรร์ฟ D แต่มันขึ้นได้ C เต็ม

คือไดร์ฟ D ผมเหลือเพียบ แต่ c เหลือสัก 3 gกว่าๆ ทีนี้จะแตกลง ไดร์ฟ D ทำไมเนื้อที่ ไดร์ฟ C มันค่อยๆลดลง แล้วก็เต็ม แล้วก็แตกไฟล์ไม่ได้อะครับ

ได้แล้วครับ มันต้อง กด exrtrac to ผมดันไปลากออกมาเฉยๆ

Comment

อืม มันจะกรณีเดียวกับโปรแกรมบางตัวรึเปล่า

ผมจะลง D มันจะแตกไปใว้ที่ C ก่อน พอติดตั้งเสร็จมันก็ลบทิ้งไปเอง

Comment

Working...
      X