Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenom X4 9850 ZXA Black Edition

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Phenom X4 9850 ZXA Black Edition

จะซื้อ

Phenom X4 9850 ZXA Black Edition / AM2+ / 2.50GHz / L2 : 512MB x4 / L3 Shared : 2MB / 125W

6,890

จาก www.busitek.com ดีไหมครับ

หรือมีตัวไหนดีกว่า ชีแนะด้วยครับ

ดี

Comment

มีงบเท่าไหร่อ่ะครับ ผมว่าสอย PhenomII 920 ไม่ดีกว่าเหรอครับ เพิ่มงบอีกนิด

เพราะผมก็เล็งๆไว้เหมือนกันงับ แรงกว่าเป็นทุ่งเลย

Comment

ประมาณ 7000
        M/B มีงบอยู่ 2900

Comment

ของเค้าดีขิงๆนะ

Comment

AMD ดีทุกรุ้น อิอิอิ

Comment

Originally posted by ta_poo_tum View Post
              จะซื้อ

Phenom X4 9850 ZXA Black Edition / AM2+ / 2.50GHz / L2 : 512MB x4 / L3 Shared : 2MB / 125W

6,890

จาก www.busitek.com ดีไหมครับ

หรือมีตัวไหนดีกว่า ชีแนะด้วยครับ
              แพงจัง

ขนาด x4 9950 แค่ 6500 เอง
              http://jib.co.th/

Comment

Originally posted by tawincam View Post
                แพงจัง

ขนาด x4 9950 แค่ 6500 เอง
                http://jib.co.th/
                ผมเห็นด้วยครับ
                ไปอุดหนุน Jib หรือ Advice ราคาเข้าท่ากว่า
                ถูกกว่านิดหน่อยน่ะครับ

http://www.advice.co.th/ 9950 6320บาท
                Last edited by Blue NarCiSs; 28 Feb 2009, 17:53:18.

Comment

ก็ตัว 9850 มันเป็น BE นะครับถึงแพงกว่า 9950 มันเป็นตัวธรรมดาคับราคาปกติ ไม่แพงแต่อย่างใดครับ ความเร็วก็ต่างไม่มาก ลากไกลหน่อยเอา BE ครับ

Comment

advice 9950เป็น BE นี่ครับ ดูจากรูปอ่ะ แล้วถ้าตัวธรรมดา ไม่น่าจะกินไฟ 125w หรือ 140w

Comment

ในบ้านเรา 9850 9950 เป็นตัวBEหมดมั้งครับ

Comment

9850BE ผมปล่อย 6000 บาท อิอิอิ

Comment

ถ้ามีงบประมาณนั้น เล่น9950 ดีกว่าครับ

ใช้ 920 940 ไปก็ไม่คุ้มหรอกครับ

ผมเองยังใช้แค่ 9850 2.5 G

ยังไม่คุ้มเลยหุๆ

ของอย่างงี้มันต้องดูการใช้งานครับ

ถ้าซื้อ 920 ไป ใช้แค่ เล่น เนต ฟังเพลง ยิงไข่

ก็ไม่คุ้มค่ากับเงินที่เสียครับ

ลองคิดๆดูครับ

Comment

รอ 720ครับ แรงพอๆกับ 920 ใครไม่เชื่อก็แล้วแต่ ผมเล่นมาแล้ว เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by hulk777 View Post
                              รอ 720ครับ แรงพอๆกับ 920 ใครไม่เชื่อก็แล้วแต่ ผมเล่นมาแล้ว เอิ๊กๆ
                              เป็นอีกตัวเลือกที่น่าสนใจมากๆ 720 ราคาไม่น่าทิ้ง***ง 9950 มาก ดีไม่ดี ถูกกว่าอีก(มั้งงง)

Comment

Working...
                              X