Announcement

Collapse
No announcement yet.

all in one ระหว่าง 3Com กับ Belkin ตัวไหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• all in one ระหว่าง 3Com กับ Belkin ตัวไหนดีกว่ากันครับ

สัญญาณแรง ๆ ส่ง wireless ได้ทั่วถึงบ้าน เปิด 24 ชั่วโมง ไม่หลุด ไม่ร้อน ไม่แฮงค์ โหลดบิทเยอะ ๆ แล้วไม่ค้าง หรือเปิดเว็บไม่ขึ้นอะไรแบบนี้

พูดถึง Wireless G ฟังธงเลยคือ 3Com ครับ ตัวขาวๆ ยาวๆ เสาคู่ (54 mbps / 108 mbps) ... เสถียรสุดๆ อัตราเคลมต่ำที่สุดในตลาด อันนี้ถามจากร้านค้าตอนซื้อที่ IT Mall ทุกร้านตอบเหมือนกันหมด ... 3Com ยังแพงที่สุดด้วยนะครับแต่ของขาดตลาดก่อนเพื่อน

ถ้า Wireless N ผมยังไม่เคยใช้ 3Com เคยแต่ LinkSys กับ Belkin ซึ่งพบว่า 2 ตัวนี้ไล่ๆ กัน ... แต่ Wireless N ของ 3Com แพงที่สุดในตลาดเช่นกันครับ 4,500.- แต่ขายดีอันดับต้นๆ

ความร้อนไม่ต้องพูดถึง มันร้อนจี๋ทุกตัวครับ แต่ไม่ต้องกลัว ไม่ใหม้แน่นอน

ถ้าจะซื้อก็เลือก 3Com ชัวร์สุดครับ
    Last edited by mercadix; 28 Feb 2009, 18:06:23.

sigpic

Comment

4500 O_o

Comment

Working...
      X