Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ช่วยตอบทีน้ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้ช่วยตอบทีน้ะครับ

คือว่าเครื่องผมrestart แล้วเครื่องดับเฉยเลย

แล้วบางทีเปิดคอมไว้ก็ดับเองเหมือนกัน

เกิดจากอะไรงับผู้รู้ช่วยตอบทีงับ

แล้วบางทีเวลาคอมดับต้องกดปุ่มPower3ทีคอมถึงจะเปิด

psu mb อาจจะมีปัญหาป่าวครับ รอท่านอื่นอีกทีครับ

Comment

ลองเข้า safe mode แล้วเปิดทิ้งไว้ดูสิครับ
      ถ้าเกิดยังเป็นอีกก็น่าจะเป็นที่ hardware ล่ะครับ

Comment

ซิ้ง cpu หลุดหรือป่าว ลองดูนะ

Comment

Originally posted by taurus13 View Post
          ลองเข้า safe mode แล้วเปิดทิ้งไว้ดูสิครับ
          ถ้าเกิดยังเป็นอีกก็น่าจะเป็นที่ hardware ล่ะครับ

Comment

Working...
          X