Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช้วยด้วยเกิดเรื่องแล้วครับ Silent Hill Homecoming

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช้วยด้วยเกิดเรื่องแล้วครับ Silent Hill Homecoming

พอเข้าเกมส์แล้วไม่มีเสียงนะครับไม่รู้ว่าเกิดจากอะไรครับท่าใครรู้วีทีแก้บอกทีนะครับ ขอบคุณครับ

กำ ลืมเปิดลำโพงเปล่าครับ หรือ แจคไรหลุด เปล่า บอกรายละเอียดมากกว่านี้หน่อยครับ

รอท่านด้านล่างๆๆ ไม่เคยเล่นเกมนนี้ อิอิ

Comment

ไปโหลดตัว rip ตัดไฟล์เสียงมาอะเอ่า ไม่ัง้นกะ ลองดู เซท sound ไว้ ที่ หมวดอะไร ใช้ haedware ที่เร่าใช้อยุ่เป่า

รอท่างล่าง ต่อไปเช่นกัน เล่นไม่จบซะทีภาคนี้ ทำใจให้เล่นไม่ลง เน่าเกิน

Comment

ไปโหลดตัว rip ตัดไฟล์เสียงมาอะเอ่า ไม่ัง้นกะ ลองดู เซท sound ไว้ ที่ หมวดอะไร ใช้ haedware ที่เร่าใช้อยุ่เป่า

รอท่างล่าง ต่อไปเช่นกัน เล่นไม่จบซะทีภาคนี้ ทำใจให้เล่นไม่ลง เน่าเกิน

Comment

อัพเดตวินโดว์เป็นเวอร์ชั่นล่าสุดครับ เซอร์วิสแพค 3 ครับ

Comment

Working...
          X