Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ เมนบอร์ด กับ PSU สำหรับ oc หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ เมนบอร์ด กับ PSU สำหรับ oc หน่อยครับ

CPU Intel E4600 <อันนี้มีอยู่แล้วจะเปลี่ยนบอร์ดใหม่ อันเดิมทำอะไรไม่ได้เลย>

ขอราคาระดับกลางๆ ถึง แพงๆ ก็ได้ครับ เอาแบบว่าปรับได้เยอะพอสมควรนะครับ ผมเลือกไม่ถูกจริงๆ ส่วน psu เอาแบบจ่ายไฟได้เต็มๆครับ

หมายเหตุ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องนะครับ มือใหม่อยาก oc ถ้าอธิบายผิดยังไงก็ขอโทษด้วยนะครับ

MB ลองดู EP45-UD3R ครับ ผมใช้อยู่ ลาก E6300 บัส 400 สบายครับ ^^
    PSU รอท่านข้างล่างครับ

Comment

EP45 UD3R ก็ดีครับ

Comment

ep31-ds3l ก้อดีนะครับ ถูกดี

เพิ่งเอามาลาก e5200 ไป 3.75 ซิงค์เดิม ชิวๆ ครับ

Comment

ขอบคุณ ครับ

Comment

Working...
          X