Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยแนะนำการ์ดจอ AGP หน่อยนะครับ T-T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยแนะนำการ์ดจอ AGP หน่อยนะครับ T-T

คือมีเครื่องเก่าที่อยากจะอัพเกรดการ์ดจอให้มันเล่น prince of persia ได้ครับผม
    เป็น P4 2.8
    slot เป็น AGP ครับผม

อยากจะหามือ 2 สักตัว มีทุน 1000 +-500 ครับ

ลองหาข้อมูลมาได้มา 2 ตัวคือ 7600gt กับ x1680pro

2 ตัวนี้มันเล่น prince ได้หรือเปล่าครับ แล้วตัวไหนแรงกว่ากัน

หรือพอจะมีตัวอื่นๆแนะนำไหมครับผม รบกวนช่วยแนะนำทีนะครับ -/\-

7600GT แรงกว่าครับ

แต่งบ ก็พอปไหวนะ

อยู่ที่ว่าจะหาของได้ไหมซะมากกว่าครับ หาเจอก็อาเลย

เพราะงบเท่านี้ผมก็ว่าแนะ อัพ AGP แหละ

เพราะผมก็ P4 3.2GHz+ Ram 1 GB. + 7600GT AGP เช่นกันครับ

prince of persia พอไปไหวแน่นอนครับ อยู่ที่ภาคไหนด้วย ภาคเก่าก็ปรับสุดๆเลย ใหม่ๆก็ต่ำๆยังไหว

Crysis ปรับต่ำสุดยังได้นะเออ ผมจอ14นิ้วด้วยครับ 1024*768เอง

Comment

ขอบคุณมากครับผม -/\-

Comment

Working...
      X