Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการ set HDD SATA หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการ set HDD SATA หน่อยครับ

ถ้าเอา HDD SATA ของเพื่อนมาเสียบเครื่อง ผม แล้วจาให้มัน boot window จากเครื่องผมจะต้องทำยังงัยครับ พอดีีเพื่อนจาเอาข้อมูลใครเครื่องผมอ่ะครับ
    ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณมาก

ตั้ง boot เข้าลูกของท่านครับ

Comment

แล้วไปตั้ง boot ตรงไหนหรอครับ
      งง ช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณมากๆ

Comment

ตั้งในใบออสครับ ตัวที่1 ให้บูตกับฮาร์ดดิสลูกของท่าน ที่จริงถ้าท่านไม่ได้ถอดฮาร์ดดิสท่านออก มันก็น่าจะบูตจากลูกเดิมของท่านน๊ะ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

Working...
          X