Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกนิดครับพี่ evga GTX260 superclock พาวเวอร์ 500 เอาอยู่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีกนิดครับพี่ evga GTX260 superclock พาวเวอร์ 500 เอาอยู่ไหมครับ

อีกนิดครับพี่ evga GTX260 superclock พาวเวอร์ 500 เอาอยู่ไหมครับ แล้ว เมนบอร์ ga-ep35-dsr3 ใส่ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

พอ +ใส่ได้

Comment

ต้องดูอย่างอื่นด้วยครับ

ถ้า500Wแท้ ก็ปริ่มๆล่ะครับงานนี้ ผมว่าเผื่อไว้นิดๆดีกว่านะ

ผมว่า 550-600W ขึ้นไป สบายใจกว่าครับ กำลังดีเลย ไม่ได้ซื้อเผื่อเว่อร์ๆ ด้วย

Comment

เผื่อไว้ ซัก 550-600 ตามท่านข้างบนจะดีกว่านะครับ

Comment

ผมมี500w วัตแท้ จะไหวไหมครับนี้ๆๆถ้าไห้ชื้อ ชัพพาย คงไม่ไหวละครับ ไงขออีกทีว่าพอได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

Comment

ข้้างกล่องเขียนไว้ 500วัตอ่ะ ถ้าเครื่องมีอะำไรไม่เยอะผมว่าไหว...

Comment

เครื่องผมก็ ไม่มีอไรมากครับก็ Q9400 HDD320G RAM 4 G ชาว์การ์ อีก1 แค่นี้เองครับพี่พอไหวไหมครับ แล้วนอกจากที่ พันธ์ทิบ ที่ไหนมีขายอีกไหมครับผมหาที่เสรีไม่มีร้านไหนมีสักร้านเลยครับ ที่อยากหาไก้ลๆๆเผื่อเวลามีปัญหาจะได้ไปไม่ไกลอะครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

Comment

ผมว่า600wจะดีกว่านะครับ เหลือดีกว่าขาด

Comment

น่าจะพอนะ
                  ใช้ 260 อยู่ตามลายเซ็นต์ ลากทั้งระบบ

Comment

Working...
                  X