Announcement

Collapse
No announcement yet.

ค่า HT ในบอร์ดของ asrock 939nf4g-vsta ปรับตรงไหนครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ค่า HT ในบอร์ดของ asrock 939nf4g-vsta ปรับตรงไหนครับ?

ตามหัวข้อเลยครับ ตอนนี้ก่ะลังลาก athlon 3000+ อยู่ มาที่ 260 9x แล้ว แต่ค่า ht มันทำท่าจะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ปรับตรงไหนครับ เคยเล่น msi มันปรับค่า ht เป็น x4 ได้แล้วลากต่อ มาเล่น asrock เลยไม่รู้ว่าปรับตรงไหนอ่าคับ ผู้รู้ ช่วยกรุณาด้วย ^^'

แง้ๆ ไม่มีใครรู้เลยเหรอ ?

Comment

ถ้า AM2 ปรับตรง
      Advance
      CPU NB Link Speed
      จะมี 200 400 600 800 1000 auto

Comment

ของผมมัน 939 อ่ะคับ ปรับแล้ว มันก็ไม่เห็นมีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย อยากลากต่อมากเลยครับ แต่กลัว HTT จะไม่ไหว ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ เพราะท่าทางจะไปได้ต่อ

Comment

ถ้า AM2 ปรับตรง
          Advance
          CPU NB Link Speed
          จะมี 200 400 600 800 1000 auto
          939 ก็แบบเดียวกันเลยครับลองดูสิ
          ผมก็939Asrockเช่นกัน

Comment

ขอบคุณครับๆ

Comment

Working...
            X