Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูประกันอย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูประกันอย่างไร

คือว่าผมไปเคลมเมนบอรืดมาครับ แล้วได้ของใหม่มาเลย ประกันมันจะหลือเท่าเดิมไหมครับ ผมซื้อมา ปี 04 เดือน 9 อ่ะครับ

แล้วสงสัยอีกอย่างครับ ตรงสติ๊กเกอร์มันขีดตรง 04 กับ 09 หมายถึง ปี กับเดือนใช่ไหม แล้วมันมีขีดอีกที่หนึ่งตรงหมายเลข 4 มันคืออะไรครับ ตอบทีครับ ขอบคุรครับ

หมดเดือน 4 ปี 2009 ครับ
    --------------------
    ประกันไปเครมแล้วเหลือเท่าตัวเก่าครับ
    --------------------
    นอกซะจากรุ่นที่เราไปเครม เขาไม่มีให้เปลี่ยน เขาจะให้เราเปลี่ยนรุ่นโดยการเพิ่มเงิน ถ้าแบบนี้ประกันจะเป็นแบบเต็ม คือ เริ่มนับใหม่เลยครับ

Comment

หมดประกัน เดือน เมษายน พ.ศ. 2552 ครับ
      ส่วนเลข 4 นี่ วันรึป่าว ครับ

Comment

ประกันไปเครมแล้วเหลือเท่าตัวเก่าครับ

ถ้าเป็น DCOM เก็บถุงที่เค้าใส่บอร์มาให้ด้วยคับ serial จะเช็คจากตรงนั้น

Comment

Working...
        X