Announcement

Collapse
No announcement yet.

Run 3Dmard06 ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Run 3Dmard06 ไม่ได้

มันขึ้นแบบนี้ ลงdirectx 9.0c ก็แล้ว ลงให่ก็แล้วทำไมไม่ได้อีกหรือ วินโดวผมver.เก่าไป

Up date Driver VGA รุ่นอื่น
    หรือ Up date Direct X เวอร์ชั่นใหม่ๆ ดู

มันบอก Direct X มีปัญหา นะ

Comment

ไดร์เวอร์ VGA ใหม่แล้ว
      Direct X อัพแล้วก็ม่ายด้ายยยย

ผมว่าเป็นที่วินโดวไหมครับ ก่อนหน้าใช้xp skin vistaก่อนยังรันได้อยู่เลย
      พอดีลงวินโดวใหม่เป็น xp เดิมๆ กับรันไม่ได้แล้ว

Comment

Originally posted by kibrain View Post
        ไดร์เวอร์ VGA ใหม่แล้ว
        Direct X อัพแล้วก็ม่ายด้ายยยย

ผมว่าเป็นที่วินโดวไหมครับ ก่อนหน้าใช้xp skin vistaก่อนยังรันได้อยู่เลย
        พอดีลงวินโดวใหม่เป็น xp เดิมๆ กับรันไม่ได้แล้ว
        เอาง่ายๆ เลย
        format ลงวินโดวส์ใหม่ (ไม่เอา เวอร์ชั่นที่มีปัญหา นี้นะ)

Comment

สงสัยคงต้องเป็นแบบนั้น เห้อ ขี้เกียดลงโปรปกรมจริงๆ

Comment

อย่าเล่น Windows ทีทำการ Modify มาครับผม เสี่ยงน้อยที่สุดแล้ว

Comment

ผมชอบ windows Modify นะ อยู่ที่ว่าโมอะไรบ้าง
              อยาไปยึดติดมันมากครับ ใหม่หรือเก่า ตัวไหนไม่มีปัญา ก็ Ghost ไว้ครับ
              แล้วลองตัวใหม่อิก ถ้าดีก็ Ghost ไว้ แล้วท่านจะรู้เองว่าจะเล่นตัวไหนดี

Comment

อืมวินโดวเดิมๆ บางทีก็ขัดใจเหมือนกันครับ
                เพื่อนผมชอบใช้วินโดวเดิมๆ บ่งบอกถึงนิสัยได้นะ

ชอบสันโดษ ไม่ค่อยสุงสิงกับชาวบ้าน เชื่อในความคิดเห็นตัวเองเท่านั้น
                ไม่ว่าความเชื่อนั้นมันจะผิดหรือถูกก็ตาม
                Last edited by amppeter; 1 Mar 2009, 15:26:07.

Comment

Originally posted by iamtheone View Post
                  อย่าเล่น Windows ทีทำการ Modify มาครับผม เสี่ยงน้อยที่สุดแล้ว
                  ก็ตอนนี้ที่รันไม่ได้ก็เพราะใช้ วินโดว ออริจินอล ครับ ตอนใช้วินโดว modify มันรันได้

แค่ดันรัน beachmark ได้แหะ งง เหมือนกัน

Comment

Working...
                  X