overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 24

Thread: มีแหล่งขายเกม PC ใหม่ๆถูกๆมาบอกจร้า

OverclockZone Member tonsinoda's Avatar

Default มีแหล่งขายเกม PC ใหม่ๆถูกๆมาบอกจร้า

หาซื้อได้แถวหน้าราม1น่ะคับมีประมาณ2-3เจ้านี่ล่ะใครอยู่ใกล้ๆแถวนี้ไปเดินดูได้

ตั้งแผง 1 ทุ่มกว่ามีให้เลือกเยอะอยู่เมือนกัน(ใครชอบแผ่นแท้อย่าไป)

คือเค้าก็คอเกมอย่างเรานี้ล่ะแต่แทนที่จะเล่นเองเค้าก็มารวมกลุ่มกันcopyขายซะเลย

เท่าที่ผมซื้อมาเล่นก็ไม่เห็นมีปัญหานะ ผมขาประจำซื้อทีละ2เกมแค่150บาทเองถูกโคต

เทียบกับซื้อที่ห้างคนละเรื่องเลย เกมก็เกมเดียวกันเล่นก็เล่นได้เหมือนกันนี่หว่า

แล้วคุณยังจะเอาตังไปทิ้งที่ห้างทามแสดไรล่ะคับ นี่ก็พึ่งไปเอาF.E.A.R.2 มา

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
    Last edited by tonsinoda; 8 Jan 2011 at 15:35:44.

OverclockZone Member DoLL's Avatar

ขอละเอียดหน่อยได้มั้ยครับอยากไปอยู่ประมาณไหนอยู่แถวๆไหนอ่ะครับ
    เซงมากไปสะพานเหล็กทีไรตำรวจเข้าทุกที

OverclockZone Member Roman9441's Avatar

Quote Originally Posted by tonsinoda View Post
    หาซื้อได้แถวหน้าราม1น่ะคับมีประมาณ2-3เจ้านี่ล่ะใครอยู่ใกล้ๆแถวนี้ไปเดินดูได้

ตั้งแผง 1 ทุ่มกว่ามีให้เลือกเยอะอยู่เมือนกัน(ใครชอบแผ่นแท้อย่าไป)

คือเค้าก็คอเกมอย่างเรานี้ล่ะแต่แทนที่จะเล่นเองเค้าก็มารวมกลุ่มกันcopyขายซะเลย

เท่าที่ผมซื้อมาเล่นก็ไม่เห็นมีปัญหานะ ผมขาประจำซื้อทีละ2เกมแค่150บาทเองถูกโคต

เทียบกับซื้อที่ห้างคนละเรื่องเลย เกมก็เกมเดียวกันเล่นก็เล่นได้เหมือนกันนี่หว่า

แล้วคุณยังจะเอาตังไปทิ้งที่ห้างทามแสดไรล่ะคับ นี่ก็พึ่งไปเอาF.E.A.R.2 มา

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
    ขอบคุณครับ ~ สำหรับความหวังดี ไม่โหลด ก็ของแท้เพราะบางทีก็เห็นใจคนทำเกมแต่ขอบคุณที่บอก

OverclockZone Member XP_armor's Avatar
    ผมมาซ่อมแอร์ครับ

สะพานเหล็ก เซ็งมากครับ

ไปทีไรตำรวจก็จับ

เกมส์ก็น้อยอีก อย่าง Crysis น่ะ ถ้าตามห้างวางขายใหม่ๆ ที่สะพานเหล็ก ของก็ยังไม่เข้าหรอกนะครับ

OverclockZone Member Martin's Avatar

ซื้อของคนในบอร์ดนี้สิครับถูกสุดๆแผ่นละ25บาทเอง DVD5

OverclockZone Member Talent`aOn's Avatar

ใช่ครับ ซื้อในบอร์ดนี้ แผ่นละ 25 เอง เอิ๊กกก

OverclockZone Member Em[Z]'s Avatar

^^^^

^^^^

ติดต่อที่ไหนอ่ะแผ่น 25 บาท : )

OverclockZone Member skyhawk1's Avatar
    เซนทรัล รามอินทรา

รอคำตอบ อีกคน แผ่นละ 25 เนี่ย น่าสน

OverclockZone Member nupitik's Avatar

เอาด้วย 25

OverclockZone Member Penryn007's Avatar

ที่ไหนอะ
    กำลังหาเลย
    ว่าแต่เว็บ staygames.info เนี่ยน่าเชื่อถือป่าวคับ
    จะได้สั่ง มันถูกดี เดินไปซื้อตามร้านขายโคตรแพงเลย
    DVD5 1แผ่น 200
    ปกกระดาษ A4
    บางร้านไม่สกรีนปกอีก

OverclockZone Member evilbenx's Avatar

เอาด้วยอีกคนแผ่นละ 25

OverclockZone Member destinyair's Avatar

. . .

OverclockZone Member P9T's Avatar
    อ.ลาดบัวหลวง จ.อยุธยา และสุพรรณฯ

ผมชอบเกมส์ไหนสอยอย่างเดียวในราคา 0-250คับ

OverclockZone Member smilecat's Avatar

เคยซื้อแต่ 28 บาท

OverclockZone Member jokerben's Avatar

Quote Originally Posted by Penryn007 View Post
    ที่ไหนอะ
    กำลังหาเลย
    ว่าแต่เว็บ staygames.info เนี่ยน่าเชื่อถือป่าวคับ
    จะได้สั่ง มันถูกดี เดินไปซื้อตามร้านขายโคตรแพงเลย
    DVD5 1แผ่น 200
    ปกกระดาษ A4
    บางร้านไม่สกรีนปกอีก
    staygames.info ไว้ใจได้ 100% ครับ ผมก็สั่งจากเวปนี้

โปรโมชั่นดี ครับ

OverclockZone Member hate-bbb's Avatar

อยู่ตรงซอยไหนคับ ผมอยู่รามเหมือนกัน

OverclockZone Member nukzahaha's Avatar
    ใต้สะดือ สาวๆ * - -

โฆษณา ซะงั้น - -

OverclockZone Member shady's Avatar

ผมก็เดินผ่านไปผ่านมาประจำ เคยแวะส่องดู เกมส์ใหม่ๆออกช้าพอควร ถามบางเกมส์ก็ไม่รู้จัก ผมสั่งในเน็ตง่ายสุด วัดเดียวได้ ถูกกว่าเยอะ

หน้ารามนี้สารพัดผิดกฏหมาย แผ่นmp3เพียบ เซ็ง น่าจะจับซะให้หมด

OverclockZone Member vonbin's Avatar
    ทำเนียบขาว ชั้น 2 ห้องที่ 3 ทางขวามือ ประตูห้องสีฟ้า

หรอ ยังไม่สังเกตุเลยเดินผ่านเเถวนั้นตอนกลางคืนประจำเลย เห็นมีเเต่เพลง

OverclockZone Member phatcharadet's Avatar

http://buycd.itemxp.net/ <<<อันนี้ 50 บาท ลองเข้าไปดู

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks