Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีเปลี่ยนรูปโฟลเดอร์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธีเปลี่ยนรูปโฟลเดอร์หน่อยครับ

ตามหัวข้อครับขอวิธีทำอ่ะครับ เอาแบบเปลี่ยนครั้งเดียวให้มันเปลี่ยนหมดทุกโฟลเดอร์เลยนะครับ อยากให้รูปทุกโฟลเดอร์เป็นเหมือนโฟลเดอร์ที่ชื่อ เม่น อ่ะครับ
    Last edited by vibe; 25 Mar 2009, 13:37:39.

ดันๆ

Comment

ดันให้จ้า

ป.ล. ระหว่างที่รอคำตอบ ท่านลองเปลี่ยนทีละโฟล์เดอร์ไป ท่านอาจจะเปลี่ยนเสร็จหมดก่อนคำตอบมาก็ได้นะครับ อุอุ ^^"

Comment

Download and install IconPackager-software which you can change icons easily.

Comment

แนะนำนี่เลยครับ >> Change Folder Icons v8.5 ลองใช้ดูเน้อ
          หรือไม่ก็

>> Folder Icon Changer 5.2
          >> Change Folder Software list ลองใช้ดูเน้อ
          Last edited by MrWebmonst; 1 Mar 2009, 23:19:25.

Comment

ใช้ Stardock IconPackager ก็ได้ครับเปลี่ยน icon ได้หมดเลยครับ
            จะเซฟเป็น packet ไว้ก็ได้ครับ สำหรับเวลาลง windows ใหม่แล้วจะได้ไม่ต้องมานั่งเปลี่ยน
            icon ใหม่ครับ

Comment

ขอบคุณครับทุกท่าน

Comment

Working...
              X