Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับปัญหาเกี่ยวกับMSN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับปัญหาเกี่ยวกับMSN

คือผมลงMSN 9.0 ลงเสร็จพอจะ sing in เข้าไปกลับเข้าไม่ได้ ผมจึงรบโปรแกรมออก แล้วหาเวปชั่น 8.5 มาลงพอจะลงมันฟ้องว่ามีเวอร์ชั่นใหม่กว่าอยู่แล้ว ถ้าจะลงเวอร์ชั่นเก่าให้ทำการลบ เวอร์ชั่นใหม่ แต่ทั้งๆที่ผมลบไปแล้วทั้ง โฟลเดอร์ และใน Control Panel แต่ก็ยังไม่ได้อีกครับ ช่วยทีครับผม

8.1 ครับ

Comment

ปัจจุบัน 14

Comment

ผมเคยเปนนะ แต่ตอนนี้ลง14 ใช้ได้แล้วอ่ะครับ เครื่องติด window genuineรึเปล่าครับ
        ของผมแก้ แล้วลง 14 ที่โหลดมาจากเวบ อ่ะครับ ไม่รู้เกี่ยวรึเปล่า

Comment

Working...
        X