Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ ขอร้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ ขอร้อง

คือว่า ผมใช้การ์ดจอ XFX GF 6200 256Mb อ่ะครับ พอดีclockการ์ด เเลวมันมีปัญหา ทีนี้ เลยมาลองเล่นเกมส์ดู NFSU 2 อ่ะครับ ล้อ ไม่กลม ครับ ลองเกมส์อื่นๆ เเล้ว ไอ้ที่เป้นวงกลม มันดันไม่กลมซักอย่างเลยครับ เเถมยังกระตุกอีก ช่วยทีนะครับผู้รู้ ขอร้องล่ะ เซ็งมาก

ผมว่าปกตินะ สำหรับ NFU2 ที่ว่า"ล้อมันไม่กลม"ถึงเป็น 8800 ก้อเถอะยังไงก้อไม่กลม

Comment

ก็ตอนเเรกมันกลมอ่ะครับ ลื่นเลยอ่ะ เเต่พอมามีปัญหานี้เเระ

Comment

ลงไดรเวอร์ไหม่ ครับ ลบของเก่าออกก่อนแล้วลงตัวไหม่ อย่าลงทับครับ

Comment

ลง Drver ใหม่ดูครับ ถ้าไม่หาย ก็เคลมสิครับ

XFX เสียเป็นด้วย ไม่น่าเชื่อ การ์ดเทพยังเสีย 555

Comment

Working...
          X