Announcement

Collapse
No announcement yet.

q8200กับ9800gtx+จัดสเปคหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• q8200กับ9800gtx+จัดสเปคหน่อยครับ

q8200กับ9800gtx+จัดสเปคหน่อยครับ

บอร์ดช่วยแนะนำด้วยนะครับ เอา SLI หรือไม่เอา คุ้มกว่า

ขอทราบราคาคร่าวๆด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

งบ เท่าไหร่ อ่ะครับ ???
    แล้วไม่ต้องการ อะไร บ้าง ระบุมาด้วยน่ะ

Comment

กะว่างบ 20000 +-5000 ครับ
      ไม่เอาจอครับ เน้นเปิดทั้งวันทั้งคืน
      เล่นเกมดูหนัง ทำ3D
      เงินยังไม่ถึงพูดยากหน่อย
      เก็บเดือนละ5000 พึ่งได้2เดือนเอง

>.<

Comment

เอาไว้เงินครบแล้วมาโพสใหม่อีกรอยังทันคับ
        ถึงเวลานั้นราคามันก้อเปลี่ยนอีกแล้ว

Comment

Working...
        X