Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ Sound Card เล่น O2jam เสียงเพลงกระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ Sound Card เล่น O2jam เสียงเพลงกระตุก

ตามหัวข้อเลยจ้า ใช้
    Sound blaster Audigy Value อ่าคับ ตัวละพันก่า เล่น O2jam แล้วกระตุก
    ตั้งแต่เพลง เริ่มเกมส์เลย -*- ใช้ Sound On board ละเสียงใส ทันใด

ใครเปนแบบพ้มบ้าง แก้ปัญหาไงดีฮะ หรือว่าเกิดจากปัญหาร Sound Card ผมรับไม่ได้เอง *-*

*** กระตุกที่ว่า กระตุกตลอดเลยนะ ไม่ใช่นานๆทีกระตุก

ปล. Processes ไม่ได้ทำงานหนักอะไรเลย -*- Driver ก้อลง เรียบร้อยคับ ของ แผ่น Creative ที่มันมาหั้ยยย

ลองอัพเดท ไดรเวอร์ตัวใหม่ล่าสุดสิครับ

Comment

มานหาไม่ได้อ่ะจ๊ะ .....
      เคยโหลด Driver ของคนที่เอามาให้ใน OCZ แล้วแต่พอรันมันก็บอก ลงไม่ได้มันไม่ แมทกะตัวการ์ด
      ทั้งๆที่ โหลด Driver ของ Sound Blaster Audigy มาเหมือนกัน
      หลายเมกเชียวหละ เซ็งๆก็เลยโหลด ของ Audigy SE มาก็ลงมะได้ เลยมะอยากโหลดแล้ว
      มันเป็นของเว็บนอกโหลดนานจิง

Comment

มีโอกาสเป็น sound card ปลอมรึเปล่าครับ
        พวกรุ่นต่ำอย่าง vibra,creative 5.1 เนี่ยได้ยิน
        ปลอมมาเหมือนกัน ไม่รู้ปลอมถึง audigy รึยัง
        ลง driver จาก web creative แล้วไม่ work นี่น่าคิด

Comment

http://asia.creative.com/support/dow...ype=0&x=23&y=6

ลองไปโหลดและลงดูครับ เอา Driver อย่างเดียวก่อนนะครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ โหลดละครับ ได้ผลยังไงเดียวว่ากันอีกที

Comment

K ครับหายแล้ววว เป็นพระคุณมากมายคับ คุณ "คิม"

ความดีไม่มีวันดับสูญ

Comment

Working...
              X