Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอจะรู้จักคนในระบบ DTAC บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอจะรู้จักคนในระบบ DTAC บ้าง

เดือดร้อนมาก คนที่บ้านหายไป 1 อาทิตย์แล้ว แจ้งความกับตำรวจไว้แล้วก็ไม่คืบหน้า

มีคนแนะนำมาว่าให้ คนในระบบ DTAC เช็คเบอร์โทรศัพท์ว่าติดต่อครั้งล่าสุดอยู่จุดไหนได้

รบกวนด้วยครับ ที่บ้านตอนนี้อาการแย่คนแก่ความดันเป็นลมกันหลายรอบแล้ว

หากช่วยได้จะให้ตอบแทนยังไงก็ยอม
    Last edited by GoalClub77; 2 Mar 2009, 13:33:26.

กำ เอาใจช่วยครับ หายไปได้ยังไงเนี่ยครับ
    ใครรู้จักช่วยๆๆกันหน่อยครับๆๆ

โทรไปหา call center เค้าจะช่วยได้เปล่าออ่ะครับ แล้ว จ.ส100 ละ

Comment

ลองติดต่อ สถานีร่วมด้วยช่วยกัน ดูครับ เผื่อช่วยได้

http://www.rd1677.com

ดัน ขอให้พบเร็วๆครับ

Comment

ดันๆ เป็นกำลังใจให้ครับ

Comment

มีแต่ทรู - -

เอาใจช่วยครับ สู้ๆ ๆ

Comment

ประสานกับตำรวจแล้ว ไม่คืบหน้า

ตร.บอกว่าถ้าจะเช็คต้องมี หมาย

ซึ่งจะต้องทำอะไรหลายอย่างมากถึงจะได้ หมาย มา

คนหายไป เป็นอาทิตย์ ถ้าให้รอ หมาย ถ้าเกิดอะไรขึ้นจะทำไง

จนปัญญาแล้ว

Comment

ช่วยดันครับ

Help Him!!!!!!!!!!

ผมว่าเอาชื่อกระทู้แบบน่าตกใจหน่อยดิครับ แบบนี้คนส่วนใหญ่ไม่เข้าอ่ะครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ช่วยดันให้ครับ

Comment

ไม่มีใครช่วยเหลือได้เลย ผมไม่อยากเสียคนที่รักไปพร้อมกันทั้งสองคน
                    คือคนที่หายไป กับคนที่เป็นห่วงทางบ้าน พร้อมกันนะครับ ช่วยผมด้วย

Comment

ดันครับ ไม่มีใครรู้เลยหหรือ เอาใจช่วยครับผม

Comment

ดันครับ เอาใจช่วยครับ

Comment

ดัน ขอให้เจอไวๆครับ

Comment

ลองนำใบแจ้งความไปที่ดีแทคเผื่อจะได้ผล
                            เป็นกำลังใจให้ครับ

Comment

Originally posted by ARRIFLEX View Post
                              ลองนำใบแจ้งความไปที่ดีแทคเผื่อจะได้ผล
                              เป็นกำลังใจให้ครับ
                              ตามนี้คับ เอาใบแจ้งความไปติดต่อ dtac สำนักงานใหญ่เลย เคยมีคนตามหาโทรศัพท์หาย หรือคนหาย กรณีนี้มาแล้วคับ

Comment

Working...
                              X