Announcement

Collapse
No announcement yet.

need for speed carbon

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• need for speed carbon

เกม need for speed carbon ไอ้รถที่เราบังคับได้ครั้งแรกของเกมมัน ยี่ห้อ+รุ่นอะไรเหรองับ คันที่เราขับหนีรถที่ตามหลังเรามาอะงับ แล้วตอนท้ายรถของเราพังเนื่องจากท่อทับใส่อะงับ แล้วก็อยากรู้ด้วยงับว่า รถคันนี้เป็นเครื่อง ยนต์ แบบไหน ขอบคุณพี่ๆมากงับ

ตามรูปเลยครับ น้อง

Comment

เครื่องยนต์เป็นเครื่อง6สูบ24วาล์ว 3246ซีซี 343แรงม้า อันนี้สเปคตัวM3ปกติน่ะ แต่GTRนี่ไม่แน่ใจ -*-

Comment

GTR นี่ น่าจะ4 5ร้อยม้าเลยมั้ง จำไม่ได้เคยเล่นใน GT4

Comment

Originally posted by kenji_shinoda View Post
          เครื่องยนต์เป็นเครื่อง6สูบ24วาล์ว 3246ซีซี 343แรงม้า อันนี้สเปคตัวM3ปกติน่ะ แต่GTRนี่ไม่แน่ใจ -*-
          Originally posted by GyM View Post
          GTR นี่ น่าจะ4 5ร้อยม้าเลยมั้ง จำไม่ได้เคยเล่นใน GT4
          มาจดความรู้

Comment

ผมเพิ่งจะหัดเล่นครับ

อยากเล่นแบบที่เก็บเงินแต่งรถได้ด้วย

มันต้องเข้าไปตรงไหนครับ

บางทีกดไปมันไปเชื่อมต่อEA เฉยเลยอ่ะครับ

ต้องไปตรงไหนครับ งง อ่ะครับ

Comment

มันมีโปรแกรมให้เหนรถใหม่มั้ยครับ

ของผมมันไม่เจอผมBMเลยครับ ขอหน่อยจ้า

Comment

Working...
              X