Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านจอมยุทธในบอร์ดนี้หา Driver Aircard ตัวนี้ให้ซักนิดนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านจอมยุทธในบอร์ดนี้หา Driver Aircard ตัวนี้ให้ซักนิดนะครับ

ยี่ห้อ Dtech ครับ พอดีผมทำ Driver หายอ่าครับ ผมได้ใช้ปัญญาอันน้อยนิดของผมหาแล้ว ไม่สามารถจริงๆครับ ท่านใดพอจะมีหรือพอจะเคยเห็น รบกวนนิดนึงนะครับ
    พอดีไม่มีชื่อรุ่นเขียนไว้อ่าครับผมเลยไปหาใน google มา คิดว่าน่าจะเป็นชื่อรุ่นนี้ครับ

DTECH EDGE MODEM (NB094)

แต่รูปอันนี้ใช่แน่นอนครับผม

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับผม
Working...
X