Announcement

Collapse
No announcement yet.

note book ตัวแรกอะครับ แนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• note book ตัวแรกอะครับ แนะนำหน่อย

แนะนำหน่อยครับงบประมาณ40000 เรียนวิศวะอะครับ ใช้ประมาณไหนดี
    และก็ ผมสงสัย อะครับว่า noyebook HP nx8420 ตัวนี้อะครับ การ์ดจอ เป็นตัวไหนอะครับ เป็น x 1600 หรือออนบอด เพราะว่า ดูจากเวป ของhpเองไม่ มีรายละเอียดว่าเป็นx1600 ผมเลยไม่แน่ใจอะครับแล้ว benq ตอนนี้มีตัวไหนที่เป็นc2d แล้ว x1600 ป่าวครับ แล้ว asus a8jp ยังมีขายอยู่ป่าวครับ

note book ตัวแรกอะครับ แนะนำหน่อย

ผมแนะนำMacครับ ถ้าเอาไว้ทำงานนะครับ แต่ถ้าเอาไว้เล่นเกมส์ก็คงเป็นAsusอะถ้าให้ผมแนะนำ
    หรือไม่ก้อacerก็ดีครับ แล้วแต่คนชอบกับงบอะครับ

Comment

Working...
    X