Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครงัดFEAR2 มาเล่นHard mode จนจบบ้างครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครงัดFEAR2 มาเล่นHard mode จนจบบ้างครับ?

ตอนแรกไม่ค่อยจะถูกใจซักเท่าไหร่เกมส์นี้ พอได้patch แก้เลือดแล้ว อุๆ สะใจมากๆ effect สะใจใช้ได้เลย พอลองเล่นhard mode เอ่อ.... ยากใช้ได้เลยแฮะ มีใครเล่นจนจบแล้วบ้างครับ?

จบแล้ว ขอกบอก กระสุน หายากแสด ต่อไป ต้องหัดยิง shotgun ไว้เลยล่ะ ไม่งั้นไม่พอ

ยิ่งตอนล้ม พวก Power Armor จะบ้าตาย ล่อซะหมดคลังแสง

แล้ว ด่านหุ่นยน จะเจอ RPG เยอะมาก มันดี

Comment

แบบ hard ไม่เห็นจะต่างจากธรรมดาเลยครับ ผมเล่นแบบ hard จบแล้ว ทั้งภาค1 ภาค 2

Comment

แค่ยากตอนเจอพวกโรโบคอปแค่นั้นแหละครับ เกมมาเป็นจังหวะๆไป rpg นี้ต้องเห็นมันก็มันเห็นเรา ไม่งั้นอาจเสร็จ นอกนั้นก็เรื่อยๆ

Comment

ผมก็เล่นจบแล้วเน้อ แต่เล่น hard รอบ 2

พอบังคับคล่องแล้ว เกมนี้ก็กลายเป็นเกมยิงมดดีๆนี่เอง

ส่วนกระสุนผมไม่เคยหมดเลยอ่ะ เพราะผมจะใช้ปืนเดียวกะศัตรู (เก็บปืนไรได้ใช้หมด ไม่เลือกปืน)

Comment

ผมกู้ใช้ทุกปืน หุหุหุหุ สนุกมาก เล่นเพลิน จบซะงั้น

Comment

หุๆ หรือมือเราไม่เหมาะกับเกมส์fps หว่า ชอบเล่นไปตกใจไป มือไม่นิ่ง เหอะๆ

Comment

Originally posted by shady View Post
                หุๆ หรือมือเราไม่เหมาะกับเกมส์fps หว่า ชอบเล่นไปตกใจไป มือไม่นิ่ง เหอะๆ
                ท่านสามารถเข้ากับอารมณ์ เกมส์ได้ถือว่า

เทพ FPS ครับ

Comment

Hard โดนที ลดเยอะดีนะ ชอบๆ ได้อารมณ์กว่ากัน
                  เล่น Hard จนจบสิดี มันส์ดี

Comment

สงสัยไม่ใช่เข้าอารมณ์เกมส์fps ล่ะครับ ผมคนขี้ตกใจง่าย(มากๆ ซักวันคงหัวใจวายตาย)

Comment

หุๆๆ
                      ลองเล่น F.E.A.R. 1 สิครับ อาจจะหัวใจวายแน่ๆ

Comment

เกมส์FPSส่วนตัวผมว่าควรเล่นในระดับความยากสูงสุดนะ เกมส์จะออกมาลงตัว รู้สึกสมจริงโดนแปบๆตาย

Comment

FEAR 1 เล่นตอนหนุ่มๆ อันนั้นสู้ตาย ชอบมากด้วยภาคนั้น พอภาค2ออก แก่พอดี

Comment

เกมส์ fps มีหลายเกมส์ที่ผมเล่น hard นะ ก็พอถูไถไปได้ ยกเว้น farcry "กรูยอม"

Comment

Working...
                            X