Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS P5KPL-AM <VGA ออนบอร์ดของตัวนี้มันแรงประมาณไหนครับ>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS P5KPL-AM <VGA ออนบอร์ดของตัวนี้มันแรงประมาณไหนครับ>

ออนบอร์ด ของบอร์ด ASUS P5KPL-AM ตัวนี้นี่มัน สเปคประมาณไหนครับ
    มีแรมในตัวไหม ครับ แล้วสามารถที่จะดู หนังแบบ HD ได้สบายไหม ครับ
    ถ้าขึ้นอยู่กับ CPU ละก็ ตัวนี้ครับ E5200 ครับ ขอบคุณมากครับ

P5kpl-am แชกับแรมเอาครับ 128-256MB การ์ดจอ GMA X3100 ดูหนัง Hidif ได้ครับ แต่คุณภาพยังไม่ค่อยดีเท่าไร แต่พอดูได้
    ถ้าจะดูหนัง hidif ลองหา การ์ดจอ ซักตัวมาใส่เพิ่มครับ ATI 3450 หรือ GF8400 ก็น่าจะพอครับ ถ้าไม่เล่นเกมส์ หนักๆ

ถ้ายังไม่ซื้อลองดู รุ่นที่มีการ์ดจอออนบอร์ดเป็น ati HD3200 ดูครับ จำรุ่นไม่ได้
    Last edited by YETTAMON3; 2 Mar 2009, 15:02:28.

Comment

เล่น audition ยังไม่น่าจะรอดเลย

Comment

ขนาดเล่นเกมส์ไม่ได้ เลยรึครับเนีย - -

Comment

เล่น audition ไม่รอดเลยหรอครับ

Edit: ขออนุญาติขุดครับ พอดีเรื่องใกล้ตัว
          Last edited by champ125; 2 May 2009, 22:30:19.

Comment

แต่มันเล่น NFS Carbon ได้นี่สิ...

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
              แต่มันเล่น NFS Carbon ได้นี่สิ...
              งั้น Audition ก็ต้องรอดสิ

Comment

งั้น Audition ก็ต้องรอดสิ
                แล้วทำไมจะไม่รอดล่ะครับ

Comment

^
                  ^
                  Carbon คงตุกๆ มะได้ลอง
                  Hip Street ตุกพอทน
                  Audition คงได้ชิลๆ
                  เพราะ Hip Street แพชข้อมูลเยอะกั่ว ออฯ

ฮิพฯ มั๊ย สๅดดดดดด

Comment

จับOC 5200@3.5 แล้วจะช่วยได้เยอะครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                      จับOC 5200@3.5 แล้วจะช่วยได้เยอะครับ
                      อิอิ ตามพี่ wikorn ...

Comment

แล้วก็เก็บเงินสัก 900-1000 ซื้อ VGA รุ่นกระเตาะมาเสีบยสักตัวครับ ที่นี้ก็ แจ่มแล้วครับ

Comment

Working...
                        X