Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดเกม DRIT มาแต่ลงไม่ได้อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดเกม DRIT มาแต่ลงไม่ได้อะครับ

โหลดจากบิทมานะครับ แล้วมันเป็นแบบนี้อะครับ ต้องลงไงหรอครับ
    Attached Files

แตกไฟล์แล้วใช้ deamon tool จำลองไดร์

Comment

แล้วต้องแตกไฟล์อันไหนบ้างหรอครับ

Comment

กดแตกอันแรกพอ เดวมันก็รวมมากันหมดอะแหละ

Comment

อ่านหัวข้อก็ งง ตรงหัวกะในรูปมันคนละเกมกันน่ะครับ

DRIT อันนี้ออกมานานแล้ว เป็นเกมแลชลี อ่าน่ะ

GRID ออกมาปีที่แล้วแข่งทางเรียบ ภาพสวยสุดของเกมรถขณะนี้

ตอนนี้สงสัย DRIT กับการเซพเกมใครที่เคยเล่นจบช่วยบอกหน่อยมันเซพได้ไง

ปรกติเซพเกมน่าจะอยู่ Documtmets น่าอยู่คู่ กับ GRID อ่าแต่มันไม่มีโฟลเดอร์ ที่ว่าเลย

ผมอัฟ แพต เวอร์ชัน 1.1 แล้วก็ยังเซพไม่ได้ ใครรู้ช่วยบอกที่

Comment

ก่อนเข้ากระทู้สงสัยว่า DIRT หรือ GRID

ตอนกำลังเข้ากระทู้ DIRT แน่ๆ

เข้ากระทู้เสร็จ.......DRIT - GRID เป็นไปได้ยังไงฟร่ะ

Comment

Originally posted by gamesdeath View Post
              อ่านหัวข้อก็ งง ตรงหัวกะในรูปมันคนละเกมกันน่ะครับ

DRIT อันนี้ออกมานานแล้ว เป็นเกมแลชลี อ่าน่ะ
              มันไม่ใช่ DRIT นะครับ มันคือ DIRT ท่านโดนชื่อกระทู้ทำให้สับสนแล้วครับ ผมก็เกือบไปเหมือนกัน

Comment

Originally posted by VINCEz View Post
                มันไม่ใช่ DRIT นะครับ มันคือ DIRT ท่านโดนชื่อกระทู้ทำให้สับสนแล้วครับ ผมก็เกือบไปเหมือนกัน
                ดักป่าวหว่าเจ้าของทู้ อิ อิ ล้อเล่นน่ะ

Comment

ออ เป็นภาคใหม่ใช่มะ
                  DIRT+GRID มีให้แข่งทั้งแรลลี่และทางราบ
                  สงสัยเป็น Premium Edition .. เหอๆ

Comment

กำเขียนผิดหรอเนี้ย 555 คงจะมึนๆอะไรบ้างอย่าง

Comment

Working...
                    X