Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sink Cooler Master hyper212 ประกอบวันนี้แล้ว มั้ยร้อน จัง ครับ 103 C ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อุณภูมิที่Coreรู้สึกจะต่างกันมากมายเลยท่าน ซิ้งค์มีปัญหาเปล่า
    ถ้าเซนเซอร์เพี้ยน มันก็ต้องไม่ต่างกันมากระหว่าง2ซิ้งค์ดิ

Comment

เพี้ยนจริงๆ ด้วยสินะ เหอะๆ

Comment

ซิงค์ พวกนี้ มีสิทธิ์ด้วยเหรอ ที่จะเสีย ผม คิดเองน่ะ ว่าท่อทอง แดง มัน นำความร้อน อ่ะครับ
        ด้าน บน เย็น ด้าน ล่างที่ช่องว่าง เอามือ จับร้อนจิงๆๆครับ

ตอนนี้ ใช้ซิงค์ ของ 6000+ ไม่มี ปัญหา ครับเล่น เกมส์ แก้เซ้ง รอบนึง
        เมน เพี้ยน เป็น ได้เหรอ เพราะ มันร้อนจิงๆๆ เซน เซอเสีย ก็ น่า ซิงค์ เดิม น่ะจะดับด้วยสิ งง จิง

อด ใช้ซิงค์ ใหญ่ครับ ว่าจะโทร ไป ถาม เจ้าของร้าน

Comment

ท่อทอง แดงมันไม่ นำความร้อนเป็น ไป ได้ มั้ย ครับ

Comment

อัพไบออสตัวใหม่ยัง ผมว่าเป็นที่ซิง นะ บอร์ดตัวนี้ผมก็ใช้อยู่ 7750+ax78 cooler ccf เย็นดี

Comment

ลาย เซ้น นั้นมันเครื่องที่บ้าน ผม ตัว ปกติไม่มี ปัญหา ครับ

ที่ พูด ถึงอีกเครื่องนึง ครับ

X2 5000+ ครับ

เมน M3A ครับ UP BIOS ล่าสุดจาก ASUS แล้ว ครับ งง จิงๆๆๆ
              Sink Cooler Master hyper212 ซิงค์ ตัว นี้เลย เดิมใช้ ซิงค์ ของ 6000+ ครับ

Comment

ขาย ทิ้งดีมั้ยเนี่ย หรือเป็น ที่เมน บอร์ด เซนเซอร์ เอ่อ

Comment

thankssssssssssss

Comment

thanks

Comment

thanksssss

Comment

Working...
                      X