Announcement

Collapse
No announcement yet.

CS ภาคนี้มันภาคอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CS ภาคนี้มันภาคอะไรครับ

ผมเลิกเล่นมันมาหลายปีแล้ว แต่ทุกวันนี้ยังลืมมันไม่ลง ถามเป็นที่ระลึก

มันคือ CS ภาคซัพนรกที่หลายๆ ท่านรู้จักดี เมื่อหลายปีที่แล้ว ยามเราไปร้านเกมส์ จะใด้ยินเสียง

- เอาระเบิดไปกินหวา ♫ ~
    - ใอ้ลูกxมาเอ้ย !!!
    - ฮ่าๆๆ ฮ่าๆๆ เผ่นกันป่าราบ
    - พร้อมทะลวงมันให้ทะลุ อย่างไม่หยุดยั้ง

และอีกมากมาย

ด้วยกราฟฟิคบ้านๆ ระบบแลนที่รวดเร็ว GIเอ๋อๆ แต่เวลาของขึ้นอย่าใด้ไปแหยมมัน ( ผมเล่นตำรวจทีไร 70% ลาโลกเพราะป๋าแว่น + AK ) โค้ดโกงง่ายๆ แผนที่ไม่กว้างเกินไป ลีลาท่าทางโจมตีตลกๆ รวมถึงเสียงพากย์อันเร้าใจ เข้ากับเสียงระเบิดดีเสียนี่กระไร

ทำให้มันเป็นเกมส์เดินหน้ายิงที่ผมชอบมากที่สุด ไช้ระบายความเครียดใด้ดี ( ยิ่งพูดยิ่งเหมือนเกรียน )

ทุกวันนี้หาดู(หาโหลด)ใด้ยากมากแล้ว ผมเกรงว่าซักวันมันจะสูญหาย เลยมาถามใว้

ขอบคุณทุกท่าน

ผมว่า...ไอ้เกมส์เนี่ยแหละที่ทำให้ร้านเน็ตบูมในเมืองไทย โอ้.. มันช่างเป็นเกมส์ที่ยิ่งใหญ่มาก

บรรยากาศที่รอเครื่องว่าง รอที่จะมันส์ รอที่จะยิง...เข้าหัว ...เต็มเบื้อง ควันเด้!! ยังประทับอยู่ในใจเสมอ

เฮ่อ... คนแก่แล้วก็พูดแต่เรื่องเก่าๆ เนอะ บ่นพอแล้ว ไม่มีคำตอบให้เจ้าของกระทู้ รอท่านต่อไป ฮี่ฮี่

Comment

นานแล้วครับ ภาคนี้เป็นเสียงไทยที่เอามาจากหนังเรื่อง the thin red line ครับ ถ้าจำไม่ผิดนะ

Comment

เป็นเกมแรกที่ทำให้เกรียนกำเนิดขึ้นมาครับ

Comment

จำไม่ได้แล้วว่าภาคไหนแต่ถ้าเป็น หน่วยทืี่1ไปได้ระวังปีกเอาไว้ด้วย นี่เอามาจาก เอเลียน 2 ครับ

Comment

ฉันพร้อมแล้วเพื่อนเอ๋ย...
            พร้อมจะลุยกับนายมานานแล้ว ฮาๆ โย่ว!
            ชอบมากครับ เสียงภาคมันกวนดี
            รู้สึกจะ 1.0 เลยนะ เพราะ 1.3 มันเป็น ซับอังกฤษแล้ว
            ลองหา คำว่า "ปฏิบัติการปราบแผนกองโจร" ใน กูเกิลดูสิครับ

Comment

Originally posted by sabanes View Post
              ผมว่า...ไอ้เกมส์เนี่ยแหละที่ทำให้ร้านเน็ตบูมในเมืองไทย โอ้.. มันช่างเป็นเกมส์ที่ยิ่งใหญ่มาก

บรรยากาศที่รอเครื่องว่าง รอที่จะมันส์ รอที่จะยิง...เข้าหัว ...เต็มเบื้อง ควันเด้!! ยังประทับอยู่ในใจเสมอ

เฮ่อ... คนแก่แล้วก็พูดแต่เรื่องเก่าๆ เนอะ บ่นพอแล้ว ไม่มีคำตอบให้เจ้าของกระทู้ รอท่านต่อไป ฮี่ฮี่
              ผมเลิกมา 4 ปีเอง แก่ซะแล้วรึ

Originally posted by CJL999 View Post
              นานแล้วครับ ภาคนี้เป็นเสียงไทยที่เอามาจากหนังเรื่อง the thin red line ครับ ถ้าจำไม่ผิดนะ
              เพื่อนผมบอกเค้าพากย์เอาน่ะ ไม่ไช่ซะงั้น

Originally posted by sungel View Post
              เป็นเกมแรกที่ทำให้เกรียนกำเนิดขึ้นมาครับ
              ผมก็เกือบไป

Originally posted by LordPongpon View Post
              จำไม่ได้แล้วว่าภาคไหนแต่ถ้าเป็น หน่วยทืี่1ไปได้ระวังปีกเอาไว้ด้วย นี่เอามาจาก เอเลียน 2 ครับ
              อันนี้ยังไม่เคยใด้ยินครับ จำใด้แต่ตอนไปรับตัวประกันชาย " มารับคนหล่อเหรอ " + " คอยอยู่นานแล้ว "

Originally posted by spynet View Post
              ฉันพร้อมแล้วเพื่อนเอ๋ย...
              พร้อมจะลุยกับนายมานานแล้ว ฮาๆ โย่ว!
              ชอบมากครับ เสียงภาคมันกวนดี
              รู้สึกจะ 1.0 เลยนะ เพราะ 1.3 มันเป็น ซับอังกฤษแล้ว
              ลองหา คำว่า "ปฏิบัติการปราบแผนกองโจร" ใน กูเกิลดูสิครับ
              หาไม่เจอ สงสัยมันเก่ามากแล้วครับ

ดันครับ เผื่อมีท่านใหนรู้

Comment

cs แรก เลย แหละครับ

ยังจำได้

เมนูไทย หนัง มือปืน/โลก/พระ/จัน

ผี ไรเฟิล
                คิด ไซเลนเซอร์

ไรพวกเนี้ย

Comment

ใครมีบ้างเกมนี้ พากไทย มือปืนโลกพระจันทร์ เนี่ยครับ

Comment

วัดอายุอีกและ

Comment

Working...
                    X