Announcement

Collapse
No announcement yet.

benq s57 VS Acer blue gem x105 เลือกอันไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• benq s57 VS Acer blue gem x105 เลือกอันไหนดีครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ พอดีว่า

จะเอาไปเรียน เขียน โปรแกรม และเรียนพวก กราฟฟิกด้วยอ่ะครับ + ขอเล่นเกมแรงๆม่ายกระตุกอ่ะครับ
    หรือมีรุ่นอื่นแนะนำช่วยบอกทีน่ะครับ
    ม่ายเอาราคาสูงมากน่ะครับ
    ขอบคุนมากครับ

ทำขายเองเลยคับ

Comment

s57 ชัว แและ เชีย แรงงงง

Comment

ถ้าเทียบกับ BlueJem เป็นผมเลือก s57

ตัดสินใจยาก ก็ไปจับทั้งสองตัวเลยครับ น่าจะตกลงใจได้ง่ายขึ้น ชอบสัมผัสของตัวไหน ก็จ่ายตัง ^^

Comment

S57 มันน่าลิ้มลอง

อารมณ์แบบว่าของใหม่อ่ะ

ไม่ค่อยได้สัมผัสการ์ดระดับกลางของ ATI ด้วย

อาจจะให้ประสบการณ์ที่แปลกใหม่

เห็นการ์ดจอแรงกว่าอีกฝั่งมากโขเลยทีเดียว

Comment

เบนคิวs57 อีกเสียง

Comment

design คงให้ blue แต่ถ้าสเปคตอนนี้ให้ s57 กันอยู่แล้ว p8600 กับ p8700 แค่นี้ s57 มันก็กินกว่าแล้ว ส่วนการ์ดจอนั้นไม่่ออกความเห็นเพราะไม่รู้ว่า 4650 มันแรงแค่ไหนเหมือนกัน

Comment

Originally posted by thaidata View Post
                design คงให้ blue แต่ถ้าสเปคตอนนี้ให้ s57 กันอยู่แล้ว p8600 กับ p8700 แค่นี้ s57 มันก็กินกว่าแล้ว ส่วนการ์ดจอนั้นไม่่ออกความเห็นเพราะไม่รู้ว่า 4650 มันแรงแค่ไหนเหมือนกัน
                ati 4650 แรงกว่าจีฟอส9600GT หน่อยคับ

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
                  ati 4650 แรงกว่าจีฟอส9600GT หน่อยคับ
                  ถ้าเป็นเช่นนั้นก็ s57 เป็นคำตอบสุดท้ายแน่นอนเพราะราคาก็ถูกกว่าอีกด้วย แต่ถ้าเป็นผมจะรอรีวิวก่อนสำหรับ s57 อ่ะ เคยไปจับ s42 แล้วไม่ค่อยประทับใจงานประกอบเครื่อง

Comment

S57..............

Comment

Working...
                    X