Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องซิลิโคน MX-2หน่อยครับ จะเอามาใช้กับE2160

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องซิลิโคน MX-2หน่อยครับ จะเอามาใช้กับE2160

อยากทราบว่ามันมีขายทีไหน และราคาซักเท่าไหร่ครับ

ที เค ในแบบแพ็คใหม่ 390 บาท ครับ

Comment

tk ชั้น 1 ครับ พึ่งซื้อมาวันนี้ราคาหน้าร้าน 390 แล้วลองต่อดูน่ะ อิอิ
      ออ วันนี้เทสดูที่ full load ลดไป 7-10 องศา

Comment

ซื้อจากคุณคม 300 บ.
        Expartkom

Comment

อิอิ
          -----------------------------------
          รับซื้อตัวปรับรอบพัดลม คลิ๊กใต้ลายเซ็นนะครับ
          -----------------------------------

Comment

Working...
          X