Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมอยู่ตรง วงกลมสีแดง จะขอ Maxnet ได้ป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมอยู่ตรง วงกลมสีแดง จะขอ Maxnet ได้ป่าว

ผมอยู่ตรง วงกลมสีแดง จะขอ Maxnet ได้ป่าว

ตามรูปเลยครับ
    Attached Files

โทรไปถามเลยครับ ชัวกว่า

Comment

Originally posted by jackson View Post
      โทรไปถามเลยครับ ชัวกว่า
      นั้นสิไม่โทรถาม1103ละครับผมก็ไม่ใช่พนักงานเน้อ 555 ผมไม่ได้อยู่ในวงแดงเขียวเลยโทรถามติดได้อุอุเลยจัดไป สุทธิสาร ดินแดง

Comment

ผมก็อยากได้เหมือนกันคร้าบบบบ

Comment

ไปเขียนคำร้องไว้ได้เลยคับ โทรไปถามก็เท่านั้น ยังไงก็ต้องให้เขียนคำร้องก่อนอยู่ดี เขียนไปแล้วดีอย่างเด่วถ้าใช้งานได้จะติดต่อกลับมาหา อยา่ลืมแจกเบอร์ด้วยล่ะ อิอิ

Comment

Working...
          X