Announcement

Collapse
No announcement yet.

5200+ ลากได้มากสุดเท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5200+ ลากได้มากสุดเท่าไรครับ

คัยเคยลาก 5200+ บ้างครับ อยากทราบว่ามันลาได้สุดๆเท่าไรครับ

5000+ ผมลากเล่นๆซิ้งเดิมๆได้แค่ 3.2Ghz ครับผม

บอด Asus m2a อะน่ะ พอดี เพิ่งไปถอย มามือ1ทั้ง 2ตัวเมื่อวานก่อนวันแรกใส่เลยอิอิ

Comment

5200+ ผมลองลากดูได้ 3.4 แต่ไช้งานไม่ดีครับ

มีคัยได้มากกว่านี้มัยครับ

แล้วไอ้ตัว 7750 จะลากได้เยอะมัยครับ

Comment

ecs black ได้ 3.2 ครับ ใช้งานโอเค

Comment

เมื่อตอนปีใหม่ลากจากรังสิต-อุดร 700กม.+-

Comment

Working...
          X