Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าชื้อซาวการ์ดในงบ 1000 เสีัยงจะแตกต่างไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ได้ TV มาแล้วครับ ตอนนี้ง่วนกับการต่อออกจาก com ใช้การ์ดจอ 9800GTX+ ตรงสายหลังมันเป็น DVI เราจะแปลงหัวมันยังไงครับให้เป็น HDMI ต่อเข้า TV

Comment

Originally posted by first22948 View Post
      เยอะแยะครับ ตาม hardwarehouse ก็มีครับ..
      X-tream Music ตัวที่ขายอยู่ใน Hi-Fi Market นั้น Hardwarehouse ไม่มีขายแล้วนะครับ ไอ้ที่มีอยู่น่ะ เป็น Extream Audio หรือ X-Fi Titanium(ซึ่งเป็น Pci-x) ครับ

สรุปหากท่านจะหา X-Fi Music นั้นต้องห้อง HiFi Market ครับ มีท่านหนึ่งขายอยู่ 2500 บ.เห็นว่าเหลือตัวเดียว ลองไปดูแล้วกันครับ อีกท่านก็ท่าน jojoro ครับ ลองดูแล้วกัน สำหรับผมก็แนะนำ ตัวนี้ครับได้ทั้งดูหนังฟังเพลง คนอื่นว่าไงไม่รู้แต่ผมว่าเสียงมัน OK

Comment

2 ZS หา ซื้อได้ที่ไหน

Comment

Originally posted by Navigator-N View Post
          2 ZS หา ซื้อได้ที่ไหน
          ด้อมๆมองๆไปที่ห้อง HiFi Market นั่นแหละครับ

Comment

นั่งอ่านไปเรื่อยๆ
            Last edited by alanna; 7 Mar 2009, 14:35:21.

Comment

Originally posted by alanna View Post
              X-tream Music กับ XtremeAudio นี่music ดีกว่าเหรอครับ
              ดีกว่าโคตรๆ นอกจาก Music จะเป็น X-Fi แท้แล้ว มันยังสามารถถอด DTS และ Dolby ได้ในระดับ Hardware

Audio นี้ มันเป็นการเอาของเก่ามา ทำใหม่ แล้วเอามาขาย

Comment

X-Fi น่าสน ราคาถูกสุดเท่าไรครับ

Comment

Originally posted by narastaya9 View Post
                  X-Fi น่าสน ราคาถูกสุดเท่าไรครับ
                  ใช้ทำอะไรเอ่ย ท่านอื่นๆจะได้แนะนำให้ถูกครับ ^^

Comment

Working...
                  X