Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการตั้งค่าแสงสว่างของจอหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการตั้งค่าแสงสว่างของจอหน่อยครับ

1. คือว่าผมเข้าไปตั้งค่าที่ control panel ให้ความสว่างมันเหลือ 59 พอ restart เครื่องมันก้กลับมาเป็นแบบ 95 เต็มเหมือนเดิมเลยอะครับทำไมถึงเป็นแบบนั้นครับ

2. ใน hdd ลูกที่สองของผมมีไฟล์ที่ชื่อว่า HP_RECOVERY ครับ คือมันเป็นชื่อ Drive เลยอะ มันคือไรครับเอาไว้ทำไรครับ คือเครื่องที่ผมใช้น่ะครับผมได้มาฟรีมีคนให้มาใช้ครับเลยไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรครับ ใช่ที่มันเอาไว้ทำให้ windows กลับไปเหมือนตอนออกมาจากโรงงานรึป่าวครับ แล้ววิธีการทำคือ คลิกๆๆๆ แค่นั้นเหรอครับ
    Last edited by artbum; 5 Jun 2009, 11:47:36.

Recovery Drive คือ Drive Recover Windows ครับ ก็ Windows แท้อยู่ใน Drive นี้ครับ เวลา Windows มีปัญหาก็ Recover กลับมาครับ

Comment

Working...
    X