Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมเรื่องฟล็อปปี้ดิสก์ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมเรื่องฟล็อปปี้ดิสก์ทีครับ

ไม่รู้เป็นะไรอ่ะคับ เวลาเล่นอะไรอยู่ ไฟบนฟล็อปปี้ดิสก์จะขึ้นมาเหมือนโหลดอะไรเลย ตีซะ
    ครึ่งชั่วโมงต่อครั้งอ่ะคับ ไม่รู้เป็นอะไร ช่วยอธิบายละวิธีแก้ไขด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

มีโปรมแกรมสแกนไวรัส อยู่ในเครื่องรึปาวละ ถ้ามีนั้นละมันทำงานอยู่

Comment

ขอบใจมากครับ

Comment

ขอเมล์พี่ๆด้วยนะครับ เผื่อมีเรื่องสำคัญแบบด่วนถาม

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          มีโปรมแกรมสแกนไวรัส อยู่ในเครื่องรึปาวละ ถ้ามีนั้นละมันทำงานอยู่

ตามนี้ เพราะแอนตี้ไวรัส เดี๋ยวนี้ทำงาน แบบเรียลไทม์ พอสแกนไปถึง FDD มันก็จะมีไฟขึ้น
          ...แต่ผมใช้ NOD32 มันไม่ขึ้นนี่นา หรือว่าไม่ได้สังเกตุหว่า

Comment

ผมก้อไม่รู้คับ ฝาหน้าปิดอยู่ -*-

Comment

Working...
            X