Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำขาย 9800GTX+ได้9800GTX+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำขาย 9800GTX+ได้9800GTX+

หลังจากผมขาย EVGA9800GTX+เพื่อจะไปลองGTX260 สักหน่อยก็เจอ(ภรรยาย)ตัดงบเลยได้XFX 9800GTX+แทน ไหนๆก็ได้มาแล้วลองสักหน่อย
    เบื้องหลังการถ่ายทำ

E8400@4.6
    120 Extreme 2 Fan
    ASUS P5Q Deluxe
    Cell Shock 1000 CL4
    XFX 9800GTX+ XXX Edition
    HDD 320 YS
    TAGAN BZ 600W

ตามสูตรเทส HyperPI 32M 2หัวก่อน

ต่อด้วย 1 M

EVEREST สักหน่อย

แล้วตามด้วย 3DMark

ปิดท้ายด้วยตู้ปลาสักหน่อย

Last edited by pimmachote; 3 Mar 2009, 18:00:10.

กำ..

Comment

แรงจังเลยพี่ อยากได้น้ำมาลูบE7200 ของพี่จัง แรงมากเลย ถ้าได้น้ำคงซัก4.7 ตอนนี้ติดที่4.4ไม่กล้าเพิ่มไฟเยอะ เอาGTX260 ป๋มไปลองมะ ปั่นVantageมันดีน้า

Comment

แรงดีจัง 4.6 เย็นเจี๊ยบเลย

Comment

อิอิ คนกลัวเมียนี่แรงจังเลยคับ

Comment

Originally posted by vibe View Post
            กำ..
            ครับ เ็ซ็งเลย

Originally posted by saikano View Post
            แรงจังเลยพี่ อยากได้น้ำมาลูบE7200 ของพี่จัง แรงมากเลย ถ้าได้น้ำคงซัก4.7 ตอนนี้ติดที่4.4ไม่กล้าเพิ่มไฟเยอะ เอาGTX260 ป๋มไปลองมะ ปั่นVantageมันดีน้า
            E7200 น้องภูมิที่พี่ขายให้กดน้ำไป 4.6 เองครับแต่ได้บอร์ดเทพน่าจะได้อีกครับ GTX260 เห็นเพื่อนแถวบ้านเล่นอยู่เดียวยืมมาลองสักหน่อย ขอบคุณครับ

Originally posted by one View Post
            แรงดีจัง 4.6 เย็นเจี๊ยบเลย
            เล่นตอนกลางคืนเลยเย็นครับ เดี๋ยวลองจับกดน้ำอีกสักรอบ

Originally posted by hugnoi View Post
            อิอิ คนกลัวเมียนี่แรงจังเลยคับ
            ไม่กลัวครับ แต่เค้าไม่ให้คำเดียวจบ

Comment

เพิ่มรูปเบื้องหลังหน่อยเดี๋ยวหาว่าเล่นเป็นแต่น้ำ อิอิ

Comment

กรรมจริงๆ อดได้ GTX

Comment

มาต่อยอดหน่อย หลังจากได้ลอง GTX 260 (ยืมเขามาอิอิ)

E8400@4.6
                  120 Extreme 2 Fan
                  ASUS P5Q Deluxe
                  ครูเชียว บัส 800 16FD5 (ยืมเขามาอิอิ)
                  Galaxy Gtx260 (ยืมเขามาอิอิ)
                  HDD 320 YS
                  TAGAN BZ 600W

เช่นเคยเบื้องหลังการถ่าย (กำถ่ายรูปกากมาก)

32M สองหัว

ต่อด้วยตู้ปลา

3D MARK

3D06 เสียดายจังถ้าได้ CPU 4หัว มาลองน่าจะเห็นเลขสองอิอิ

Comment

แรงคับ

Comment

Originally posted by panuza View Post
                      แรงคับ
                      ขอบคุณครับ

Comment

อยากทราบความรู้สึก ระหว่าง 9800gtx+ กับgtx 260 เล่นเกมส์ที่กินเสปคเยอะๆ หลายๆเกมส์ เปิดสุดหมด จอซัก1680*1050 ขึ้นไป gtx260 มันจะดีกว่า9800gtx+มากไหมครับ

Comment

Originally posted by shady View Post
                          อยากทราบความรู้สึก ระหว่าง 9800gtx+ กับgtx 260 เล่นเกมส์ที่กินเสปคเยอะๆ หลายๆเกมส์ เปิดสุดหมด จอซัก1680*1050 ขึ้นไป gtx260 มันจะดีกว่า9800gtx+มากไหมครับ
                          ยังไม่ได้ลองเล่นเกมเลยครับ จอที่บ้านใช้แค่ 19 นิ้วเองครับปรับสุดได้แค่ 1440X900 ครับ

Comment

อิอิ โดน ผบ.ทบ. ตัดงบซะงั้น

ปล. ใช้รุ่นนี้เหมือนกันครับ

Comment

ป๋มไปสอย 4 หัวมาแว้วนะพี่วานศุกได้ของ

Comment

Working...
                              X