Announcement

Collapse
No announcement yet.

Empire: Total War Vs Empire: Total War Special Forces Edition ...ต่างกันตรงไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Empire: Total War Vs Empire: Total War Special Forces Edition ...ต่างกันตรงไหน

Empire: Total War Vs Empire: Total War Special Forces Edition ...ต่างกันตรงไหน
    ครับ
    เห็นราคาEmpire: Total War Special Forces Edition ตั้ง1000กว่าอยู่
    http://www.zest.co.th/www/main/detai...771&catagory=3

ส่วนEmpire: Total Warไม่ถึงพัน 599เอง

Empire: Total War Special Forces Edition

พวก Edition มีอะไรที่พิเศษกว่าแบบธรรมดาแน่ครับ ไม่จะเป็นแพ็คเกจที่สวยงาม หรือโบนัส DVD ฯ

แต่ด้วยคราคาสูงถึงหลักพัน+ (1,590 บาท) ผมเข้าใจว่าน่าจะเป็นแผ่นนำเข้ามาจากต่างประเทศครับ (Import)

สรุปถ้าไม่ต้องการอะไรเป็นพิเศษ ซื้อแบบกล่องธรรมดาคุ้มค่าที่สุดครับ

Comment

เห็นในรูปมีเอกสารประกอบ 2แผ่น น่าจะเป็นแผนที่มั้งครับ (อยากได้นะเนี้ยซื้อดีมั้ย - -")

Comment

สรุปมันออกวันไหนหรอครับ

Comment

special force จะมียูนิตพิเศษในบางประเทศเพิ่มครับ แพ็คเกจจะสวยกว่า มีแผนที่ให้

มันออกเมื่อคืนนี้แล้วแหละครับ
          ว่าแต่มันเข้าไทยเมื่อไหร่ครับ

พึ่งสังเกตมันบอกไตรมาสสอง แสดงว่าอย่างต่ำก้อต้องเมษา
          Last edited by ice12345; 4 Mar 2009, 08:50:08.

Comment

น่าจะเป็น Collector Edition หรือไม่ก็แผ่นอิมพอร์ต ผมว่าเล่นได้เหมือนกันครับ

เกมนี้เดี๋ยวต้องไปซื้อเหมือนกัน

Comment

Special edition จะมี Unit พิเศษเพิ่มมา 6 units ครับ
              HMS Victory, the French Irish Brigade, Spanish guerillas, Gurkha infantry, Rogers' Rangers and the Ottoman Organ Gun.

Comment

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ^^

Comment

Working...
                X