Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่องการ์ดจอหน่อยคะพี่ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่องการ์ดจอหน่อยคะพี่ๆ

รบกวนหนอ่ยนะคะ คือ มีเครื่องเก่าปรามาน3-4ปี
    เสปคคือ

Pentium 4 3.0 Mhz
    RAm 1265 MB
    GEFORCE 5200FX <<< เก่ามากเร้ว-.-+
    หง่า รบกวนพี่ๆทีคะ เนื่องจากใช้เล่นเกมCABAL~
    เร้วมันกระตุกๆ เร้วถาพมันแปลกๆบางทีก้อแดงบ้างเขียวบ้าง
    ขึ้นเปงเหมือนโครงสร้างของตัวละครเปงเส้นไปทั้งจอเรยคะ
    รบกวนพี่ๆแนะนำการ์ดจอที่ใช้ได้หน่อยคร้า ถ้ามีราคาด้วยจามีมากมายเรยคร้า
    จาได้ไปบอกปะป๊าให้เปลี่ยนมานสักทีT^T

ขอบคุงพี่ๆล่วงหน้าเรยนะคะ
    ^^

gf6200 agp ใน it market หรือ รุ่นอื่นๆ น่าจะมีนะครับ ลองไปดูครับ

Comment

ลองหา X1650PRO 512M ดูครับมือสอง

Comment

ขอบคุงพี่ๆที่ตอบกระทู้ข้างบนมากเรยนะคะ
        ถ้าหนูอยากได้GeForce 6600 ที่มีแรมในตัว256
        เครื่องหนูจารับได้ไม๊คะ
        เร้วขาเสียบการ์ดกะบอร์ดจาใช้ด้วยกานได้มะคะ

รบกวนพี่ๆอีกทีนะคะ หนูมะค่อยรู้เรื่องคอมทะไรอ่าคะ

Comment

Originally posted by NenYa View Post
          ขอบคุงพี่ๆที่ตอบกระทู้ข้างบนมากเรยนะคะ
          ถ้าหนูอยากได้GeForce 6600 ที่มีแรมในตัว256
          เครื่องหนูจารับได้ไม๊คะ
          เร้วขาเสียบการ์ดกะบอร์ดจาใช้ด้วยกานได้มะคะ

รบกวนพี่ๆอีกทีนะคะ หนูมะค่อยรู้เรื่องคอมทะไรอ่าคะ

ได้ครับแต่คงต้องเป็น slot AGP นะ ลองหา GF 7300gt agp ในบอร์ดมือสองดูครับ

Comment

ขอบคุงพี่ๆทุกคนที่ให้ความรู้มากนะคะ
            ^^b

Comment

Working...
            X