Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง MAXNET นิดนึ่งน่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง MAXNET นิดนึ่งน่ะ

คือว่า ช่วงนี้เข้า แคมฟอก/เว็บ/เกม เน็ตมานช้าๆอะคับ แลคๆกระตุกๆ

อยากจะถามหน่อยคับว่า ชาวMAXNET เป็นมังไหมคับ

ผมมีบ้างนะ แต่ตอนโหลด เต็มสปีดเลยอ่ะ ปามาน 230

Comment

เป็นเหมือนกันครับ
      พะเยา 4M
      เป็นมา 1อาทิดละครับ

Comment

ออน camfrog ทั้งวันทั้งคืนนะสิครับ ตัวปล่อยสแปมแวร์เลย เล่นแบบนี้ไปสัก 2-3 เดือนเครื่องจะเริ่มรวน เนตเริ่มหน่วง สุดท้ายวินโดเน่าทุกราย ประสบการ์ณตรงผมเล่นมา 3 ปี เลิกแล้วครับ เครื่องจะแย่เอา ตะก่อนก็ติดออนทั้งวัน ติดเพื่อน แต่สังเกตุ ว่าทำไมวินโดเราหน่วง และพังเร็วกว่าชาวบ้าน คนที่มาซ่อมบ่อย ๆ ก็เพราะโปรแกรมนี้ทั้งนั้น มันมีช่องทางง่ายดายในการส่งผ่านสแปมแวร์มายังเครื่องเรา เช่นโปรแกรมแซต camfrog MSN หรือโปรแกรมแซตเล็ก ๆทั่วไป โดยที่เราไม่รู้ตัวเพราะมั่วแต่แชต คิดว่าไม่ได้รับไฟล์อะไรก็ไม่โดนใวรัส คิดผิดครับ

ผมเล่น camfrog เสร็จก็ชวนสาวมาคุยต่อที่ MSN ครับ ส่วนตัวดี 55555555+

Comment

เชียงรายปกติครับ

Comment

เพิ่มสปีดแล้วจ้าาาา

http://www.nufcth.com/board/index.php?showtopic=22337

Comment

เชียงรายก้อเพิ่มแล้วเหมือนกันครับ

Comment

Working...
              X