Announcement

Collapse
No announcement yet.

วานท่านเทพช่วยดูหน่อยครับ เล่นเกมส์แล้วเด้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วานท่านเทพช่วยดูหน่อยครับ เล่นเกมส์แล้วเด้ง

พอดีผมใช้คอมสเป็กนี้ครับ เล่นเกมส์อยู่ดีๆ มันหลุดกลับไปอยู่หน้าวินโดน์ นานๆมันจะเป็นที และเป็นตอนผมทำอะไรเร็วๆ วานท่านเทพช่วยบอกที่ครับว่ามันเกิดจากอะไร
    Attached Files
    Last edited by tacumi; 3 Mar 2009, 12:33:49.

ปรับกราฟฟิคเยอะเกินไปป่าวครับ มันประมวลผลไม่ทัน เกิดอาการวูบ หรือเด้งออกมาเลย เนี้ยหรือเกิดจากความร้อนจาก CPU ก็ได้ครับ หาทางระบายความร้อนที่ดี น่าจะลดปัญหาได้บ้าง

ลองค้นกระทู้ดูที่หมวดเกมครับ มีคำตอบเพียบ

Comment

เกมส์เน่าเอง (เกมส์ไม่สมบูรณ์ต้องรอ Patch)
      วินโดว์เจ๊ง
      Driver เน่า
      ร้อนขี้แตก
      ไวรัสกิน

ปล.มีส่วนหมด

Comment

Working...
      X