Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบข้อมูลลำโพงAltec Lansing inMotion IM600

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบข้อมูลลำโพงAltec Lansing inMotion IM600

อยากถามว่าลำโพงยี่ห้อAltec Lansing inMotion เป็นเเบรนของประเทศอะไรเเล้วรุ่น IM600 นี่เสียงดีป่าวครับใช้outdoorเสียงจะดังไหวป่าวครับหรือข้อมูลอื่นๆเกี่ยวกับตัวเครื่อง รุ่นนี้เป็นตัวtopของยี่ห้อนี้ป่าวครับ เเล้วถ้าจะหาซื้อสามารถหาซื้อได้ที่ไหนที่ราคาไม่ถุกไม่เเพงหรือเเนะนำเว็ปไซล์ที่เชื่อได้ ยี่ห้อนี้มีศูยน์บริการป่าว ขอบคุณครับ

Altec แบรนของอเมริกาเหนือคับแต่อิมพอร์ตจีน

Comment

Working...
    X