Announcement

Collapse
No announcement yet.

กด power แช่ไว้ให้เครื่องดับ พอปล่อยนิ้วออก เครื่องติดอีกซะงั้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กด power แช่ไว้ให้เครื่องดับ พอปล่อยนิ้วออก เครื่องติดอีกซะงั้น

พอดีคอมผม เวลากด power แช่ไว้จะให้เครื่องดับ พอดับแล้วปล่อยนิ้วออก เครื่องก็ติดอีกซะงั้น
    มันเป็นที่อะไรครับ

spec คร่าวๆ No Overclock
    X2 5000+
    M3A78
    7900Gs
    RAM 2G(1*2)
    Enermax 460Watt

รบกวนด้วยนะครับ

เป็นระบบของบอร์ดครับ บอร์ด ASUS เป็นงี้เเหละครับ

Comment

กำลังจะมายกมือเลย ว่าเป็น

Comment

เคยเป็นกับเครื่องเก่า ๆ หน่ะครับ บอร์ด ASUS เหมือนกัน แต่เครื่องใหม่ ๆ ยังไม่เคยเป็นแฮะ

Comment

ของผมก็ไม่เป็นนะ

Comment

ของผมไม่เป็นนะ

Comment

สวิทส์เสียหรือป่าวครับ มันอาจค้างๆลองเช็คดูครับ

Comment

ของผมก็เป้นครับ GA-EP35-DS3L

Comment

ขอบคุณครับ ใครหาวิธีแก้ได้แล้วบอกด้วยนะ

Comment

-..- MSI K8 กระผมก็เป็น อิอิ

Comment

เอานิ้วออกไวไปหรือเปล่างับ แบบว่าดับปุ้บเอานิ้วออกปั้บ ผมเป็นนะแต่ ให้มันดับสักพัก ค่อยเอานิ้วออกมาก็ไม่ติดล่ะ

Comment

Originally posted by Nash66 View Post
                        เอานิ้วออกไวไปหรือเปล่างับ แบบว่าดับปุ้บเอานิ้วออกปั้บ ผมเป็นนะแต่ ให้มันดับสักพัก ค่อยเอานิ้วออกมาก็ไม่ติดล่ะ
                        เหมือนกันแต่ส่วนมากมันจะกลับมาติด ต้องปิดที่ปลั๊ก

Comment

Working...
                        X