Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเลือก CPU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเลือก CPU

วันนี้ ผมได้ 3 รายการนี้มา
    ASUS LGA 775 P5KPL/1600 Intel G31
    ASUS RADEON HD4670 512 D3 128bit PCI-EX
    KINGSTON DDRII RAM 1x2 (2GB) PC6400 (800Mhz)
    รบกวนเลือก CPU ที่ใช้งานได้ดี ทั้งธรรมดา รวมทั้งโอเวอร์คลอก
    และวิธีใช้อย่างถูกต้องด้วยครับ ขอบคุณ

ไม่บอกงบมาก็สอย Q9650 ไปเลยทั่น

Comment

งบเท่าไรครับ

Comment

งบ 10000 บาทครับ
        แต่สนใจ E8400 น่าใช้ไหม

Comment

E8400 น่าใช้มากกกกกครับ
          แต่การ์ดจอทำมั้ยไม่เล่น 9600GT ละเนี่ยเร็วกว่ากันเยาะเลย

Comment

ลองเปลี่ยนค่ายดู

Comment

CPU overclock เลือก Q8200 หรือ E8400 ดีก่วากันครับ

Comment

รบกวนเลือก CPU ที่ใช้งานได้ดี ทั้งธรรมดา รวมทั้งโอเวอร์คลอก
                และวิธีใช้อย่างถูกต้องด้วยครับ ขอบคุณ

Comment

งบหมื่นบาทยังงี้มันต้อง Q9550 โล้ดครับ เกินมาแค่ 500 บาท

Comment

ขอบคุณทุกคำตอบครับ

Comment

Working...
                    X