Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเพิ่มเติมหน่อยครับ พี่น้อง ทุกท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเพิ่มเติมหน่อยครับ พี่น้อง ทุกท่าน

ผมได้อุปกรณ์ทุกอย่างมาเกือบหมดแล้วครับจากลิ้งนี้ http://www.flashfly.net/forums/viewtopic.php?t=244427

สเป๊คตามนี้ครับ
    CPU PhenomX4 9550 Quad-Core+Thermal Take รุ่น Mini Typhoon
    M/B MainBoard Asus M3A
    RAM Ram GeiL ultra ซิงค์ส้ม บัส 800 1 GB x 2 = 2 GB CL4-4-4-12
    VGA Palit Radeon HD2600Pro DDR3
    HD ไม่มีครับช่วยแนะนำทีว่าซื้อแบบไหนเอาแบบไม่เกิน 1500-2000
    PSU Power Supply Raidmax Rx-530 Watt(หนักจังครับ)
    Case ช่วยบอกทีครับพี่งบไม่เกิน 1500 (เอาที่รับน้ำหนัก PSU ไหวอะครับ )
    DVD แนะนำทีครับ 800-1000

ช่วยเพิ่มเติมทีครับ ขอบคุงมากๆเลยครับ

เข้าไปดูม่ายได้ ว่าแต่ ซื้อแล้วยัง หรือยังไม่ได้ซื้อครับ แล้วถ้าซื้อแล้วราคาเท่าไหร่หรอครับ

Comment

อ่ออ่านไม่ละเอียดเอง สงสัยซื้อแล้ว

Case ลองดู CoolerMaster Elite ก็ได้ครับ รุ่นไหนก็เลือกเอาตามชอบประมาณ 1,400

DVD ก็พวก Asus LG Pioneer ก็ได้ครับ

็HD western AAKS 320 g 1,800 ได้

Comment

Originally posted by Momo View Post
        อ่ออ่านไม่ละเอียดเอง สงสัยซื้อแล้ว

Case ลองดู CoolerMaster Elite ก็ได้ครับ รุ่นไหนก็เลือกเอาตามชอบประมาณ 1,400

DVD ก็พวก Asus LG Pioneer ก็ได้ครับ

็HD western AAKS 320 g 1,800 ได้
        ซื้อมาเรียบร้อยแล้วครับท่าน ถามอิกนิส DVD ที่ว่าเนี่ยไรท์DVD ได้มะอะครับ + + ผมไม่รู้จิงๆอะ

Comment

Originally posted by Momo View Post
          เข้าไปดูม่ายได้ ว่าแต่ ซื้อแล้วยัง หรือยังไม่ได้ซื้อครับ แล้วถ้าซื้อแล้วราคาเท่าไหร่หรอครับ
          ซื้อมา 12000 ครับ

Comment

DVD-RW อ่ะคร้าบ ได้ทั้งอ่าน ทั้ง ไรท์ ราคาก็โอเคครับไม่ถูกไม่แพงจนเกินไป

Comment

ซื้อยังหว่า

Comment

Working...
              X