Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการ Driver Sound ของ ยี่ห้อ Trident

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการ Driver Sound ของ ยี่ห้อ Trident

ตอนนี้มีอยู่สองตัวครับ หา driver ไม่ได้ เลยครับ
    ทั้งสองตัว มีชิป ตัวเดียวกัน สกรีนว่า Trident 4DWAVE-DX
    ตัวนึงสกรีน รุ่น 4DVAVE-2L REV:B อีกตัว สกรีน MACH 4DWAVE REV.A6

ใครมีไดรเว่อร์สองตัวนี้ ขอหน่อยนะครับ มันน่าจะเอาไปทำประโยชน์ได้ ไม่อยากทิ้งไว้เฉยๆ
    ขอบคุณมากครับ

http://www.driverfiles.net/Sound-Car...892,56,7,.html
    ลองนี่ได้ป่าว

Comment

Originally posted by vorakit1 View Post
      http://www.driverfiles.net/Sound-Car...892,56,7,.html
      ลองนี่ได้ป่าว
      ขอบคุณครับเดี๋ยวคืนนี้ไปลองแล้วจะมาแจ้งผลครับ ขอบคุณ

Comment

Originally posted by camel View Post
        ขอบคุณครับเดี๋ยวคืนนี้ไปลองแล้วจะมาแจ้งผลครับ ขอบคุณ
        รับทราบ อิอิ

Comment

ตัวนี้เมื่อคืนลองทั้งคืนไม่ได้ครับ มันเป็นโปรแกรม ค้นหาไดรเว่อร์พร้อมดาวน์โหลด แต่ต้องใส่ รหัส ก่อนครับ ผมไม่มีรหัส เลยลงไม่ได้ครับ

Comment

ลองดูครับ ไม่เคยลง DX เคยลงแต่ NX โหลดมาเก็บไว้ไม่รู้ใช้ได้ไหม
            Attached Files

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
              ลองดูครับ ไม่เคยลง DX เคยลงแต่ NX โหลดมาเก็บไว้ไม่รู้ใช้ได้ไหม
              ขอบคุณครับ ลองแล้วยังไม่ได้ครับ

หาต่อ

Comment

ของยังไม่เสีย แต่จะไร้ค่า ถ้าไม่มีสิ่งนี้ Driver ใครมีขอหน่อยครับผม

Comment

เซริทช่วยงับ

เอาไปใช้ win อะไรครับ เห็นแต่ 9x นะ
                  Last edited by manchester2548; 11 Mar 2009, 16:16:59.

Comment

มีอ่ะ
                    แต่อัพไม่เป็น
                    ทำไงเหรอ

Comment

Originally posted by adjunk View Post
                      มีอ่ะ
                      แต่อัพไม่เป็น
                      ทำไงเหรอ
                      แต่เอ็นเอ็กก้ได้นิ

Comment

Originally posted by adjunk View Post
                        แต่เอ็นเอ็กก้ได้นิ
                        ลืม มันใช้ด้วยกันได้ NX DX แต่ไม่รู้ จขกท. เอาไปใช้ 9x หรือ 2k

Comment

ใช้กะ xp อ่ะครับ

อัพโหลดไฟล์ได้ที่นี่เลยครับผม

ขอบคุณครับผม

Comment

http://www.sound-drivers.org/?id=137...NX_Win2000.zip

ลองตัวนี้ดูครับ ตัวที่โหลดมาเก็บ หายไปไหนก็ม่ายรู้

Comment

กำลังมืดแปดด้าน ขอบคุณมากนะครับ (โชคดี)

Comment

Working...
                              X