Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วคับ การ์ดจอตัวใหม่จากพี่เขียว(กินไฟเหมือนเดิม)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้วคับ การ์ดจอตัวใหม่จากพี่เขียว(กินไฟเหมือนเดิม)

ตามผังนี้เลยคับ ออกขาย 25 มีนาคับ

ที่มา - techpowerup
    Last edited by GGan; 4 Mar 2009, 09:02:26.

ตัวขวาสุดเหมือนเอา 9600gt มาย้อมแมวใหม่เลย
    Last edited by guyo; 4 Mar 2009, 10:30:58.

Comment

>75W สุดยอดจริงๆ

Comment

ผมว่าไม่ใช่ 9600M GT มาย้อมแมวนะครับ อันนี้เค้าแรงกว่ามากขนาดตัวต่ำสุด(GTX 160M)ยังแรงกว่า 9800M GS เลย @_@

ราคาเกินเอื้อมแน่นอน เหอะๆ

Comment

ถ้ามี Heat Cycle อีกก็ไม่ไหวนะครับ

^^

Comment

9600MGT ไม่มีทาง memory bandwidth 60GB/s หรอกครับ

แต่ไม่แน่เหมือนกันว่าตัวนี้ก็เป็น 9800M GTX มาย้อมแมว มีโอกาสเหมือนกัน สังเกตุที่ watt เท่ากัน
            http://www.notebookcheck.net/NVIDIA-...TX.9919.0.html

Comment

ผมว่า GTX260M = GF9800M GTX oc(+ FB 55nm)

Comment

Spec น่าสนแต่ราคาน่ากุมขมับ

Comment

Originally posted by clayzizer View Post
                  Spec น่าสนแต่ราคาน่ากุมขมับ
                  ถูกต้องเลยคร้าบ!!!!!!!!!

Comment

Working...
                  X