Announcement

Collapse
No announcement yet.

น้าครับช่วยดันp4 631หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น้าครับช่วยดันp4 631หน่อยครับ

เพิ่งหัดclockจะดันเพิ่มตรงไหนครับ
    ปรับbus เกินนี้แล้วดับเข้าwindowsไม่ได้
    รบกวนน้าน้าครับ
    ขอบคุณครับ
    Attached Files

...

Comment

Originally posted by projectile View Post
      เพิ่งหัดclockจะดันเพิ่มตรงไหนครับ
      ปรับbus เกินนี้แล้วดับเข้าwindowsไม่ได้
      รบกวนน้าน้าครับ
      ขอบคุณครับ

วันรุ่นเซ็ง

Comment

Originally posted by TWK. View Post

วันรุ่นเซ็ง

รุ่นลุง

ทดแรม 1:1 แล้วเพิ่มไฟคับ
        ปล. ป๋มเป็นเด็กหัวเกรียน กำลังรอผล เอ-เน็ต

Comment

Comment

ไฟมันน้อยครับ แค่ 1.2 เอง ใส่ไฟเข้าไปอีกครับ

ว่าแต่ไปโหลด cpu-z 1.50.2 มาจากไหนครับ

Comment

m/b GA- 945GZM-S2
              วัยรุ่นช่วยหน่อย
              ปรับแรมเป็น 1:1 กับปรับไฟตรงไหนครับหาไม่เจอใน bios
              ส่วน cpu-z 1.50.2 เอามาจากปักหมุด 1.48 แต่ดันออกมาเป็ตัวนี้ครับน้า

Comment

Working...
              X