Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูสเปกเครื่องผมหน่อยครับทำไมเล่นเกม ลูน่าแล้วมันกระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูสเปกเครื่องผมหน่อยครับทำไมเล่นเกม ลูน่าแล้วมันกระตุก

ช่วยดูสเปกเครื่องผมหน่อยครับทำไมเล่นเกม ลูน่าแล้มันกระตุก เอารูปมาให้ดูสเปก

หรือเวลาจะสูกกันพอมีแสงมีแฟสเยอะๆก้อจะกระตุก

แรม DDR 2 667 X2 2 GB

บอกทีครับช่างคอม

แต่ผมว่าเป็นที่ CPU ประมวน 3D ไม่ไหว แล้วทำไม CPU ทำงาน 40-55 % เวลาเล่นเกม GPU ยิ่งทำงานน้อยไปใหญ่เลยทำงานแค่ 30-45 เอง ครับ
    Attached Files

มันก็แรงอยู่นะ รอเทพ

Comment

อาจเกิดจาก Driver VGA ครับ

แต่ตามปกติเวลาเล่นเกมส์ Process จะวิ่งไป 40+ อยู่แล้วครับ

Comment

Working...
      X