Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mirror's Edge™ เม้าไม่ไปครับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mirror's Edge™ เม้าไม่ไปครับช่วยที

Mirror's Edge™ต้อนอยู่ในเมนูเม้ามันทำงานเวลาเล่นเม้าไม่ยอมทำงานอ่ะครับ ช่วยที นะ พี่ๆผมอยากเล่นจะบ้าตายอยู่แล้วเนี่ย พวกพี่ๆ

สเปคไรครับ ... ลอง อัพเดท การ์ดจอ กับ patch ตัวเกมดูครับ

Comment

ตัวเกมส์เป็นยังไงมั่งคับ
      สนุกมั้ยอยากรู้

Comment

อาการเเปลกๆ เกมส์มันส์ดีครับ เจ๋งจริงๆ

Comment

เม้าไม่ทำงาน - -'

เดาเอานะ

ถอดจอย ออกจ้ะ แล้วไป disable ซะด้วยนะ

เกมดี art สุดๆ น่าลองมากๆ เล่นให้ได้นา อย่างน้้อน สักด่่าน5

Comment

Working...
          X