Announcement

Collapse
No announcement yet.

ADSL router ช่วยแนะนำอันไหนดีคับ แล้วมีวิธีเลือกซื้อยังไงบ้าง ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่ต้อง WiFi ดีกว่าครับ เพราะ n/b ใช้ พรีงานอย่างเดียว

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
      ใช้ D-link DSL-2540T ใช้โหลดบิทมาจะปีแล้ว ยังไม่งอแงเลย

อันนี้ น่าสน ว่าแต่ซื้อที่ไหนได้ครับ

(ผมเห็นแมวท่านหลายรอบละ เหมือนหมีมากกว่าแมวอีกนะผมว่า)
      Last edited by Bichop; 5 Mar 2009, 06:07:12.

Comment

Linksys ลงทุนครั้งเดียวยาวไป

Comment

แล้ว D-LINK DSL-2542B พอได้รึเปล่า บังเอิญไปเห็นใน advice มา

ถ้าเทียบกับ D-link DSL-2540T ที่ท่านแนะนำมาอันไหนดีกว่ากัน แล้วต่างกันยังไง

http://forums.overclockzone.com/foru...1&d=1236208804
          Attached Files
          Last edited by Bichop; 5 Mar 2009, 06:28:32.

Comment

Originally posted by wawa View Post
            Linksys ลงทุนครั้งเดียวยาวไป
            แนะนำรุ่นไหนดีครับ ผมก็ไม่คุ้นเคยกับ modem ซักเท่าไหร่

ปกติขโมยเน็ทชาวบ้านมาใช้

Comment

D-link DSL-2540T รุ่นเก่าเลิกผลิตไปแล้ว ตอนนี้เป็น 2640T มาแทน แต่ตัวนี้เห็นเค้าว่าขี้ร้อน ร้อนแล้วเดี้ยง

Comment

Linksys WAG160N อีกหนึ่งตัวเลือกครับ
                Attached Files
                Last edited by djbank; 5 Mar 2009, 08:55:20.

Comment

SMC ก็ดีนะใช้อยู่ไม่มีปัญหาเลย

Comment

Working...
                  X